Palma Botsford

Palma Botsford

1657029960

Menene BlockFi | Sami riba akan Bitcoin da Ethereum

A cikin wannan sakon, zaku koyi Menene BlockFi? Fasaloli, Ribobi, da Fursunoni na BlockFi (Sami riba akan Bitcoin da Ethereum)

1. Menene BlockFi?

BlockFi musayar cryptocurrency ce wacce ke ba da amintacciyar hanya don siye, siyarwa, da kasuwancin cryptocurrency akan layi. Wannan musayar kuma tana ba masu amfani da arziƙi damar samun riba akan kadarorin crypto kuma suna ba da lamuni mai tallafi na crypto ga kowane nau'in masu amfani. A halin yanzu, ana tallafawa cryptocurrencies 16 akan BlockFi, wanda bai kai yawancin musayar ba.

An ƙirƙira BlockFi don taimaka wa sabbin masu saka hannun jari na crypto su sayi Bitcoin da sauran shahararrun cryptocurrencies ta amfani da kudin fiat. Duk da yake wannan dandali yana ba da kasuwancin crypto na asali, ba a tsara shi don ƴan kasuwa masu aiki ba, kuma kawai yana goyan bayan siye da siyarwa mai sauƙi na kasuwa. Koyaya, BlockFi yana ba da saka hannun jari na hukumomi tare da tallafin 24/7, gami da tebur ɗin kan-da-counter (OTC), da ikon saka hannun jari a cikin samfurin amintaccen crypto.

BlockFi A Kallo

 • Kasa da 20 cryptocurrencies akwai
 • Babu kuɗin ciniki, amma akwai kuɗin janyewa
 • Ability don aro ta amfani da crypto a matsayin garanti
 • Ajiye tsabar kuɗi a cikin walat ɗin tsaro na BlockFi ko matsar da su cikin walat ɗin ku
 • Mafi ƙarancin ciniki na $20
 • Nemi katin kiredit na lada

Kafin shiga cikin duniyar cryptocurrency tare da kowane dandamali, yana da mahimmanci a yi la'akari da fa'idodi da rashin amfani. Anan ga yadda ribobi da fursunoni na BlockFi ke aunawa.
 

RibobiFursunoni
Kasuwancin cryptocurrency nan take ba tare da kuɗaɗen hukumar ko kuɗin wata-wata baBabu wani zaɓi na asusun ajiya ko haɗin gwiwa
Sami ƙimar riba mai fa'ida sosai akan hannun jarin cryptocurrencyCire asusun riba yana iyakance kowane wata ta nau'in cryptocurrency
Aiwatar don lamuni mai goyan bayan crypto ko katin kiredit na ladan cryptoAna amfani da kuɗin cirewa bisa nau'in cryptocurrency
tushen Amurka kuma an tsara shiAsusun riba APY da rancen riba na iya canzawa kowane mako
Babu mafi ƙarancin buƙatun ma'auni kuma babu ma'auniBabu ɗaukar hoto na FDIC don adibas

Wanene yakamata yayi amfani da BlockFi?

Masu farawa na Crypto zuwa ƙwararrun yan kasuwa za su sami fasali da ayyuka masu ban sha'awa a BlockFi, wanda ya dogara ne a cikin fa'idodin Stand-out na Amurka sun haɗa da kyakkyawar tallafin waya, rancen gefe da sabis na fayil ɗin VIP da ake kira BlockFi Personalized Yield ga waɗanda ke da aƙalla dala miliyan 3 a cikin kadarorin crypto. akan dandalin. (Duk wani abokin ciniki da ke da $500,000 a cikin kadarorin crypto zai cancanci a matsayin mutum mai daraja kuma ya cancanci samun mai sarrafa dangantaka da aka sanya wa asusun su.)

Tsarin kuɗaɗen gaskiya na BlockFi abin maraba ne, idan aka yi la'akari da tsadar farashi tsakanin masu fafatawa da yawa. BlockFi Wallet yana sauƙaƙa sarrafa kuɗin dijital ku daga dandamali, yayin da BlockFi crypto ke ba da kyautar katin kiredit yana taimakawa haɓaka asusun ku na dijital.

Duk wanda ya dogara a Amurka kuma yana kasuwanci a cikin zaɓin zaɓi na cryptocurrencies waɗanda ke samuwa akan dandamali ya kamata ya so fayyace farashin BlockFi da ingantaccen fasalin fasalin. Amma idan kun kasance abokin ciniki na tushen Amurka wanda ke sha'awar ciniki a cikin fiye da dozin-plus cryptos da ake samu akan dandamali, kuna buƙatar duba wani wuri.

Dandalin yana ci gaba da tallafawa Asusun Rijistar BlockFi (BIA) mai samun riba. Saboda hukuncin Fabrairu 2022 na Hukumar Tsaro da Canjin (SEC), duk da haka, a halin yanzu wannan asusun yana rufe ga sababbin masu amfani.

Watsewar bayanai koyaushe abin damuwa ne. A cikin 2020, BlockFi ya fuskanci matsalar tsaro lokacin da aka lalata katin SIM ɗin ma'aikaci. Kamfanin ya mayar da martani da karin matakan tsaro, sannan ya dauki sabon hafsan jami’an tsaro.

Gabaɗaya, saka hannun jari na cryptocurrency yakamata kawai waɗanda suka fahimta kuma zasu iya yarda da haɗarin da ke tattare da su.

Yadda BlockFi ke aiki

BlockFi musayar cryptocurrency ce da walat wanda ke hidima ga mutane da kasuwanci a duk duniya. Yana ba da asusun samun riba, lamunin tallafi na fayil, da ciniki mara kuɗi.

Kamar yadda yake tare da mafi kyawun musayar cryptocurrency, zaku iya ba da kuɗin asusun ku tare da USD, crypto, ko stablecoins.

 • BlockFi Interest Account

Wannan asusun mai ɗaukar ruwa yana riƙe da tsabar kuɗi da kuka ajiye ko saya akan musayar. Yana aiki kamar asusun ajiyar kuɗi na gargajiya ko asusun saka hannun jari. Babban bambanci shine cewa kuɗin da kuka saka a cikin asusun banki za a kiyaye shi har zuwa $250,000 daga gazawar banki ta hanyar inshorar FDIC. Hakazalika, kowane tsabar kuɗi a cikin asusun dillali za a kiyaye shi ta inshorar SIPC. Amma idan kun sanya ajiyar ku a cikin BlockFi Interest Account, ba ku da waɗannan kariyar.

An iyakance ku zuwa cirewar crypto ɗaya da kuma janyewar stablecoin guda ɗaya a kowane wata. Bayan haka, za ku biya kuɗi don kowane cirewa. Kuna iya yin canja wuri ta atomatik zuwa kowane asusun banki da aka haɗa da Plaid, kamfani wanda ke ba da damar aikace-aikacen don canja wurin bayanai zuwa da daga bankin ku cikin aminci.

Hakanan zaka iya saita asusun kasuwanci ko na kamfani. Yana aiki iri ɗaya da Asusun Interest BlockFi na mutum amma yana cikin sunan mahaɗan. Yana buƙatar ƙarin takaddun bayanai da tsarin tabbatarwa mai tsayi. Da zarar kun nema, memba na ƙungiyar yarda da BlockFi zai tuntuɓar ku don taimakawa tare da sauran tsarin yin rajista.

Yana biyan waɗannan kuɗin ruwa:

 • Bitcoin (har zuwa 2.5 BTC): 6%
 • Bitcoin (fiye da 2.5 BTC): 3%
 • Ethereum: 5.25%
 • Alamar: 5.5%
 • PAX Gold: 5%
 • Litecoin: 6.5%
 • Daidaitaccen Fakiti: 8.6%
 • USDt: 9.3%
 • USDC, GUSD da BUSD: 8.6%

Sha'awa ta fara karuwa ranar da kuka saka da hadawa kowane wata.

BlockFi yana biyan riba ta hanyar ba da rancen kadarorin ga hukumomi da masu ba da lamuni na kamfanoni tare da babban haɗin gwiwa. Yana adana ajiyar kuɗi - don haka zai iya ba da kuɗin cire kuɗin ku - tare da kamfanin amintaccen New York, Gemini, da sauran ɓangarori na uku.

Ana samun Asusun Interest BlockFi ga abokan ciniki a yawancin ƙasashe kuma a duk jihohin Amurka ban da New York.

 • BlockFi Trading

Yi amfani da kuɗi daga Asusun Riba na BlockFi don siyan cryptocurrency akan musayar BlockFi ba tare da kuɗi ba. Za ku sami iyakokin ciniki na yau da kullun dangane da girman asusun ku da ayyukanku.

Don yin ciniki, kawai ka shiga cikin asusunka na BlockFi, sannan shigar da siye ko siyar da adadin da agogo, sannan ka ba da izinin cinikin. Kuna iya yin ciniki na lokaci ɗaya, ko sarrafa cinikin don maimaituwa yau da kullun, mako-mako, ko kowane wata.

Lokacin da kuka sayi crypto akan musayar, zai shiga cikin Asusun Sha'awar ku kuma ya fara samun riba nan take.

 • Lamuni masu tallafi na Crypto

Yi amfani da lamunin BlockFi kamar lamuni na sirri don tallafawa manyan sayayya, sake ba da bashi, ko biyan kuɗi akan gida.

Dole ne ku yi amfani da kadarorin crypto don dawo da lamuni tare da rabon lamuni-zuwa-daraja (LTV) na aƙalla 50% (ma'ana haɗin gwiwar ku ya kai aƙalla rabin abin da kuke bi). Kuna iya aro a cikin USD, GUSD, ko USDC; da kuma sanya jingina a cikin Bitcoin, Ethereum, ko Litecoin.

Za ku biya kuɗin asali na kashi 2% don karɓar lamunin ku, kuma ku biya riba tsakanin 4.5% zuwa 9.75%, ya danganta da LTV ɗin ku.

Kara karantawa: Menene LunarCrush, Yadda ake Amfani da LunarCrush don Kasuwancin BTC

2. BlockFi Features

Nau'in SamfurAsusun ajiyar kuɗi na Cryptocurrency, lamuni, da ciniki
Min Deposit$0
Min Balance BukatunBabu
Adadin Riba A AdadiHar zuwa 7.00%
Kudin KulawaBabu
Kudaden ajiya$10 mafi ƙarancin kuɗi don wayoyi masu shigowa
Kudaden Janyewa
 • Saukewa: 0.00075BTC
 • Saukewa: 0.001LTC
 • Stablecoins: 50 USD
 • ETH: 0.015 ETH
 • MAHADI: 2 MAHADI
 • Saukewa: 0.035PAXG
 • Saukewa: UNI2.5
 • BATA: 60 BAT

Ana iya cire BTC, LTC, da stablecoins sau ɗaya a wata kyauta

Iyakar Janyewa$5,000 a kowace cirewar waya
Mafi qarancin janyewa
 • 0.003 BTC
 • 0.056 ETH
Haɗin kai ACHEe, zai haɗa da kowane banki da ke amfani da Plaid (kimanin bankunan Amurka 9,600)
Saurin Canja wurin1-5 kwanakin kasuwanci
InshoraInshorar kadara ta dijital da Gemini ke bayarwa yana ba da kariya daga asarar cryptocurrency da ke da alaƙa da keta tsaro, canja wurin zamba, ko satar ma'aikata.
Tsaro
 • Yawancin kadarorin da aka adana a cikin sanyi
 • Duk sabar ma'ajiyar "wallet mai zafi" suna da ƙimar tsaro na FIPS 140-2 Level 3 ko sama.
 • SOC 2 Nau'in tsaro na 1
Samuwar App ta WayaiOS da Android
Lambar Wayar Sabis na Abokin Ciniki1-646-779-9688
Imel na Sabis na Abokin Cinikisupport@blockfi.com
Ci gabaHar zuwa $250

3. Menene Suna bayarwa?

BlockFi yana ba ku damar samun riba akan cryptocurrencies kuma ku karɓi lamunin USD akan sa shima. Hakanan zaka iya kasuwanci cryptocurrencies akan BlockFi. A halin yanzu suna ba da iyakataccen adadin cryptocurrencies don ciniki, waɗanda suka haɗa da BTC, ETH, LTC, USDC, da GUSD.

BlockFi Wallet

Tare da Wallet ɗin BlockFi da aka ƙaddamar kwanan nan, masu amfani za su iya siya, siyarwa, kasuwanci, da riƙe cryptocurrencies da stablecoins. Hakanan zaka iya amfani da walat ɗin don adana ladan crypto da kuka samu daga Katin Kiredit ɗin ku na BlockFi.

Kawai ku sani cewa ba za ku sami riba ba don kadarorin da ke cikin BlockFi Wallet. Don samun riba, token ku dole ne a riƙe su a cikin BlockFi Interest Account.

Lamunin Crypto

BlockFi yana ba ku damar rancen USD akan tsabar kuɗin ku akan ajiya. Matsakaicin adadin lamuni shine $10,000. Adadin LTV (rance-zuwa-daraja) shine 50%. Wannan yana nufin kashi 50% na tsabar kuɗin ku za a buƙaci a sanya su azaman jingina.

Tsabar kudi da za a iya amfani da su sun haɗa da BTC, ETH, ko LTC. Tsawon lokacin lamuni shine watanni 12 kuma ƙimar riba tana aiki zuwa 4.5%. Hakanan ana iya amfani da kuɗin asali.

Kamar yadda cryptocurrencies ke da saurin canzawa, zaku iya faɗuwa da sauri a wajen 50% LTV. Lokacin da LTV ya kai 70% (wanda ake kira taron jawo), BlockFi zai aika da sanarwa cewa dole ne ku sanya ƙarin haɗin gwiwa don dawo da LTV zuwa 50%.

BlockFi Bitcoin Kyautar Katin Kiredit Visa

BlockFi ya ƙaddamar da Katin Kuɗi na Visa na Kyautar Bitcoin. Hakazalika da katunan bashi na tsabar kuɗi, BlockFi Visa zai sami lada a cikin Bitcoin!

An saita katin don samun ƙimar lada na 1.5% a cikin Bitcoin akan duk siyan katin ba tare da kuɗin shekara-shekara ba. Bugu da ƙari, za ku sami 3.5% baya a cikin Bitcoin a cikin watanni uku na farko tare da katin. Wannan kyakkyawar yarjejeniya ce mai daɗi wacce ta sanya ta gaba da yawancin samfuran ladan Bitcoin.

Kara karantawa: Babban Kiredit na Crypto da Katunan zare kudi na Crypto

BlockFi Account Account (BIA)

Lura:  “Ba a sake ba da Asusu na Interest BlockFI (BIA) ga sabbin abokan ciniki waɗanda mutanen Amurka ne ko kuma mutanen da ke cikin Amurka. Abokan ciniki na yanzu waɗanda mutanen Amurka ne ko kuma ke cikin Amurka ba za su iya canja wurin sabbin kadarori zuwa BIAs ɗin su ba. Ba a yi rajistar BIAs a ƙarƙashin Dokar Tsaro ta 1933 ba kuma maiyuwa ba za a iya bayarwa ko siyarwa a cikin Amurka ba, ga mutanen Amurka, don asusu ko fa'idar wani ɗan Amurka ko kuma a cikin kowane ikon da za a hana irin wannan tayin."

Ana kiran asusun mai ɗaukar riba da BlockFi Interest Account. Kuna iya samun sha'awar BTC, ETH, LTC, USDC, GUSD, da PAX. Ba a buƙatar ƙaramin ma'auni.

Wannan asusun yana samuwa ne kawai ga mutanen da ba Amurka ba, kuma ana bayarwa ta hanyar reshen BlockFi, BlockFi International (Bermuda).

Kudaden BlockFi

BlockFi na musamman ne a tsakanin musayar crypto kamar yadda kamfanin da kansa ke aiki a matsayin mai yin kasuwa don duk ma'amaloli. Sakamakon haka, babu wasu kudade don siye ko siyar da cryptocurrency akan dandamali.

Dandalin yana cajin kuɗin cirewa, duk da haka. Masu amfani suna samun cirewa kyauta guda ɗaya a wata na Bitcoin, Litecoin da wasu statscoins da ake tallafawa akan BlockFi. Ana biyan kuɗi na gaba na waɗannan cryptos, wanda muka zayyana akan teburin da ke ƙasa. Bugu da kari, wasu tsabar kudi da aka goyan baya ba sa cirewa kyauta kowane wata.

Akwai ƙaramin yaduwa tsakanin siye (tambaya) da siyar (kara) farashin da aka bayar akan musayar. Yaduwar yawanci 1% ne, amma yana iya bambanta dangane da yawan kuɗin tsabar kudin.

BlockFi Jadawalin Kudaden Kuɗi
CryptoIyakar JanyewaKudin Fitar
Bitcoin (BTC)100 BTC a kowace kwana bakwai0.00075 BTC *
Litecoin (LTC) farashi na tarihi10,000 LTC a cikin kwanaki bakwai0.001 LTC *
Binance USD (BUSD)
Dai (DAI)
Gemini (GUSD)
Paxos Standard (PAX)
Tether (USDT)
USD Coin (USDC)
1,000,000 na tsawon kwana bakwai$50*
Ethereum (ETH)5,000 ETH a cikin kwanaki bakwai0.015 ETH
Chainlink (LINK)65,000 LINK a cikin kwanaki bakwai2 MAHADI
Pax Gold (PAXG)500 PAXG a cikin kwanaki bakwai0.035 PAXG
Uniswap (UNI)5,500 UNI a kowace rana bakwai2.5 UNI
Basic Attention Token (BAT)2,000,000 BAT a cikin kwanaki bakwai60 BATA
*Masu amfani suna samun cirewa kyauta ɗaya kowane wata; ana cajin kuɗin kowane janyewar gaba a cikin wannan watan.

Kuɗin Lamuni na BlockFi

Lamunin gefe suna cajin kuɗin asali na 2%. Masu ba da bashi sun cancanci rance har zuwa kashi 50 na ƙimar asusun su, tare da ƙimar gefe dangane da ƙimar lamuni-da-daraja (LTV) wanda ke farawa daga 4.5% kuma mafi girma a 9.75%.

Misali, adadin LTV na kashi 20% zai kai kashi 4.75 cikin 100 na ribar rancen, yayin da kashi 50% na LTV zai jawo kashi 9.75%.

Ƙididdigar Lamuni Mai Tallafawa Crypto
Farashin LTVYawan RibaKudin Asalin
50%9.75%2%
35%7.90%2%
20%4.50%2%

BlockFi Tsaro

BlockFi yana aiki da walat ɗin ajiya. Lokacin da kuka aika dalar Amurka zuwa BlockFi, ana canza shi zuwa adadin daidai da abin da ke da alaƙa da dalar Amurka. Tsabar kuɗin ku shine ainihin abin da kuke musayar lokacin da kuka sayi wasu cryptos tare da asusun ku na BlockFi. 

Kaddarorin ku a kan dandamali a zahiri ana riƙe su ta hannun mai kula da su, gami da Gemini, wanda abokin tarayya ne na BlockFi. BlockFi ya ƙaddamar da haɗin gwiwar Gemini a matsayin misali na yadda haɗin kai tare da sauran kamfanonin crypto masu jagorancin masana'antu suna ba masu amfani kariya da tsaro. BlockFi kuma yana ba da matakan tsaro, kamar barin ku saita asusun ku don janyewa kawai zuwa adiresoshin walat ɗin da aka yarda. Wannan yana rage damar da wani ya yi hacking na asusunku zai iya cirewa daga walat ɗin ku zuwa adireshin da ba a rubuta ba. Bugu da ƙari, BlockFi yana ba da tabbacin abubuwa biyu.

Ba a ajiye kuɗin ku a cikin asusun ajiyar kuɗi; Ana musanya shi da statscoins don haka ba a zahiri a matsayin tsabar kudi ba. Don haka ba za ku sami damar yin amfani da Inshorar Inshorar Deposit na Tarayya (FDIC) ko Kamfanin Kariyar Investor Investor (SIPC) ba. FDIC wata hukuma ce ta gwamnati wacce ke ba da inshorar ajiya da kuma kula da cibiyoyin hada-hadar kudi don kariyar mabukaci, tare da burin kiyaye amincewar jama'a da kwanciyar hankali na tsarin hada-hadar kudi na Amurka. SIPC wata ƙungiya ce mai zaman kanta wacce ke da niyyar dawo da amincin masu saka hannun jari da tsabar kuɗi lokacin da kamfanin dillalai ya gaza. 

4. Yadda ake Bude Account da BlockFi

Ziyarci gidan yanar gizon: ☞ https://blockfi.com/

Kuna iya yin rajista don asusun BlockFi akan layi. Kuna buƙatar samar da sunan ku da adireshin imel da ƙirƙirar kalmar sirri. Hakanan kuna buƙatar tabbatar da cewa kun cika shekaru 18 aƙalla.

Bayan tabbatar da imel ɗin ku kuna buƙatar ba BlockFi wasu ƙarin bayanai, gami da naku:

 • Adireshi
 • Lambar Tsaro
 • Tushen samun kudin shiga
 • Ranar haifuwa

Hakanan dole ne ka loda ingantaccen ID na hoto tare da selfie. Ana amfani da wannan duka don tabbatar da ainihin ku. Da zarar wannan matakin ya cika za ku iya ba da kuɗin asusun ku kuma fara ciniki.

Ana iya ba da kuɗin asusun ta hanyar haɗa asusun banki na waje ko wani walat ɗin crypto da tsara tsarin canja wuri.

5. Tambayoyin da ake yawan yi

Za a iya amincewa da BlockFi?

BlockFi yana ba ku hanyar siye, siyarwa, da kasuwanci cryptocurrency, amma FDIC ko SIPC ba su da kariya ga kadarorin. Ana gudanar da kadarorin a BlockFi a amintattun masu kula da su, gami da Gemini. BlockFi yana ba da wasu matakan tsaro kamar ba ku damar zayyana takamaiman adireshi na walat don cirewa da tabbatarwa abubuwa biyu. An sami kutse na BlockFi ta amfani da musanyar SIM, amma BlockFi ya ce ba a yi asarar kuɗi ba, kuma mai kutse bai yi nasara ba a ƙoƙarin samun damar kadarorin abokin ciniki.

Shin kuna iya rasa kuɗi akan BlockFi?

Kamar kowane saka hannun jari, idan kun sayi crypto akan BlockFi kuma farashin ya faɗi, zaku iya rasa kuɗi. Bugu da ƙari, saboda asusun ku na BlockFi ba shi da kariya ta FDIC ko SIPC, kuna iya yuwuwar asarar kuɗi idan kamfanin ya fita kasuwanci.

Shin BlockFi Katin Kiredit ne?

BlockFi dandamali ne wanda ke ba masu amfani damar siye, siyarwa da kasuwanci cryptocurrencies. Hakanan yana ba da walat ɗin dijital kuma yana ba da katin kiredit na Visa wanda ke samun lada a cikin crypto.

Babban musayar don cinikin token-coin. Bi umarnin kuma sami kuɗi mara iyaka

BinanceFTXPoloniexBitfinexHuobiMXCByBitGate.io

Kammalawa

Idan kuna neman dandamali wanda zai ba ku damar kasuwanci crypto, samun riba akan hannun jari na cryptocurrency, nemi katin kiredit ko amfani da kuɗin dijital ku azaman lamuni, BlockFi yana bincika duk waɗannan akwatunan.

What is GEEK

Buddha Community

Bitcoin & Ethereum MOST SHOCKING Analysis (Truth REVEALED in July 2021)

NOTE TO SELF: Today is NOT Sunday. In this video, we analyze what is going to happen in the Bitcoin & Ethereum markets between now and July 2021. While there could be an equilibrium coming for BTC, crypto hodlers must stand strong. I repeat: DO NOT SELL YOUR BITCOIN OR ETHEREUM.

When it comes to Bitcoin and Ethereum trading, we are seeing a reversal in volume. We are being bombarded with negative crypto news, and when it’s positive, it’s cautiously optimistic at best. Stay tuned for my latest BTC and ETH predictions.
📺 The video in this post was made by BitBoy Crypto
The origin of the article: https://www.youtube.com/watch?v=o35sJTP_-gE
🔺 DISCLAIMER: The article is for information sharing. The content of this video is solely the opinions of the speaker who is not a licensed financial advisor or registered investment advisor. Not investment advice or legal advice.
Cryptocurrency trading is VERY risky. Make sure you understand these risks and that you are responsible for what you do with your money
🔥 If you’re a beginner. I believe the article below will be useful to you ☞ What You Should Know Before Investing in Cryptocurrency - For Beginner
⭐ ⭐ ⭐The project is of interest to the community. Join to Get free ‘GEEK coin’ (GEEKCASH coin)!
☞ **-----CLICK HERE-----**⭐ ⭐ ⭐
Thanks for visiting and watching! Please don’t forget to leave a like, comment and share!

#bitcoin #blockchain #ethereum #bitcoin & ethereum most shocking analysis #bitcoin & ethereum most shocking analysis (truth revealed in july 2021) #bitcoin & ethereum

Best Bitcoin Advice to Become WEALTHY (Billionaires Buy Ethereum 2021)

Today we look at the confusing messages in crypto media. We will be talking about dishonesty in the media and crypto in general. I reveal a meeting with someone I had last night that made me more bullish than EVER on buying Ethereum and buying Bitcoin.

Billionaires are getting more and more interested in buying Ethereum and Bitcoin. They are trying to control the financial system and get everyone else to sell. Is this all connected to the confusing and ever-changing narratives in crypto media?
📺 The video in this post was made by BitBoy Crypto
The origin of the article: https://www.youtube.com/watch?v=F_qkF_gSzv4
🔺 DISCLAIMER: The article is for information sharing. The content of this video is solely the opinions of the speaker who is not a licensed financial advisor or registered investment advisor. Not investment advice or legal advice.
Cryptocurrency trading is VERY risky. Make sure you understand these risks and that you are responsible for what you do with your money
🔥 If you’re a beginner. I believe the article below will be useful to you ☞ What You Should Know Before Investing in Cryptocurrency - For Beginner
⭐ ⭐ ⭐The project is of interest to the community. Join to Get free ‘GEEK coin’ (GEEKCASH coin)!
☞ **-----CLICK HERE-----**⭐ ⭐ ⭐
Thanks for visiting and watching! Please don’t forget to leave a like, comment and share!

#bitcoin #blockchain #best bitcoin #billionaires buy ethereum 2021 #ethereum #best bitcoin advice to become wealthy (billionaires buy ethereum 2021)

Crypto News: Greatest 2021 Dip (Best Bitcoin & Ethereum Stacking Strategy). DO NOT MISS!!!

In today’s video, we will discuss a Bitcoin and Ethereum accumulation strategy for when the Bitcoin price drops. We will share some of the info we have been given about crypto moves being made behind the scenes with top cryptocurrencies and altcoins. We’ll also discuss other top trending crypto news.

0:00 Intro
4:32 Market Watch
15:55 Bitcoin Chart
26:51 Ethereum Chart
32:28 Pipeline Ransom
41:48 Behind the Curtain
47:54 Mr. Wonderful Loves BTC
56:36 Orange Man
1:03:49 Sovereign ETH
1:06:58 Americas on BTC
1:11:44 Zoom Out

📺 The video in this post was made by BitBoy Crypto
The origin of the article: https://www.youtube.com/watch?v=1I62ylKb4ss
🔺 DISCLAIMER: The article is for information sharing. The content of this video is solely the opinions of the speaker who is not a licensed financial advisor or registered investment advisor. Not investment advice or legal advice.
Cryptocurrency trading is VERY risky. Make sure you understand these risks and that you are responsible for what you do with your money
🔥 If you’re a beginner. I believe the article below will be useful to you ☞ What You Should Know Before Investing in Cryptocurrency - For Beginner
⭐ ⭐ ⭐The project is of interest to the community. Join to Get free ‘GEEK coin’ (GEEKCASH coin)!
☞ **-----CLICK HERE-----**⭐ ⭐ ⭐
Thanks for visiting and watching! Please don’t forget to leave a like, comment and share!

#bitcoin #blockchain #crypto news #ethereum #best bitcoin & ethereum stacking strategy #crypto news: greatest 2021 dip (best bitcoin & ethereum stacking strategy)

Greatest Bitcoin News: Facebook, Tesla, Google on Solana (Ethereum, Cardano, & Crypto)

In today’s video, we will discuss BREAKING Bitcoin news about El Salvador airdropping Bitcoin to all of their citizens. How will this affect the Bitcoin Price? We’ll talk about other top crypto altcoins like Ethereum, Solana, Cardano and more!

📺 The video in this post was made by BitBoy Crypto
The origin of the article: https://www.youtube.com/watch?v=4BKP_ZDA1xU
🔺 DISCLAIMER: The article is for information sharing. The content of this video is solely the opinions of the speaker who is not a licensed financial advisor or registered investment advisor. Not investment advice or legal advice.
Cryptocurrency trading is VERY risky. Make sure you understand these risks and that you are responsible for what you do with your money
🔥 If you’re a beginner. I believe the article below will be useful to you ☞ What You Should Know Before Investing in Cryptocurrency - For Beginner
⭐ ⭐ ⭐The project is of interest to the community. Join to Get free ‘GEEK coin’ (GEEKCASH coin)!
☞ **-----CLICK HERE-----**⭐ ⭐ ⭐
Thanks for visiting and watching! Please don’t forget to leave a like, comment and share!

#bitcoin #blockchain #bitcoin news #ethereum #facebook, tesla, google on solana #greatest bitcoin news: facebook, tesla, google on solana (ethereum, cardano, & crypto to explode)

$288k Bitcoin Still in Play (Best Time For Ethereum, Cardano & DOT)

In today’s video we will discuss the Bitcoin Price still hitting $288,000 before the end of 2021. We’ll look at the current crypto prices and the market as a whole and discuss the latest Cardano, Ethereum and other top altcoin news.

0:00 Intro
4:45 Market Watch
12:20 Bitcoin Chart
20:35 Ethereum Chart
28:14 $280K BTC
36:56 ETH On Sale
42:15 DOT & ADA Next?
48:24 1st ADA Smart Contract
55:17 Tanzania Going BTC
1:01:04 Millenial Millionaires
1:07:20 July Fireworks
📺 The video in this post was made by BitBoy Crypto
The origin of the article: https://www.youtube.com/watch?v=VNE-a-Oc25c
🔺 DISCLAIMER: The article is for information sharing. The content of this video is solely the opinions of the speaker who is not a licensed financial advisor or registered investment advisor. Not investment advice or legal advice.
Cryptocurrency trading is VERY risky. Make sure you understand these risks and that you are responsible for what you do with your money
🔥 If you’re a beginner. I believe the article below will be useful to you ☞ What You Should Know Before Investing in Cryptocurrency - For Beginner
⭐ ⭐ ⭐The project is of interest to the community. Join to Get free ‘GEEK coin’ (GEEKCASH coin)!
☞ **-----CLICK HERE-----**⭐ ⭐ ⭐
Thanks for visiting and watching! Please don’t forget to leave a like, comment and share!

#bitcoin #blockchain #ethereum #cardano #best time for ethereum, cardano & dot #$288k bitcoin still in play (best time for ethereum, cardano & dot)