1658448180
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene BitForex Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da Siyar akan Canjin BitForex?
BitForex musayar ciniki ce ta crypto wacce aka keɓe don samar da ƙwararrun musayar ciniki na dijital dijital. Yana ba da sabis da yawa da suka haɗa da ciniki na alama, ciniki na gefe da kuma abubuwan da ke ba da damar farawa da ƙwararrun yan kasuwa. BitForex a halin yanzu yana tallafawa sama da nau'i-nau'i na crypto 300 ta hanyar manyan abokan tarayya waɗanda za'a iya siyar da su ta hanyar ingantaccen dandamalin ciniki.
Musanya Suna | BitForex |
---|---|
Fiat Gateway | Ee |
Crypto Pairs | 300+ |
Nau'in Biyan Kuɗi | Crypto kawai |
Kudin ciniki | 0.1% / 0.1% |
TP/SL Umarni | A'a |
Mobile App | Ee |
Ya kamata ku yi kasuwanci tare da BitForex idan:
BitForex yana ba da samfura da ayyuka da yawa don masu riƙe asusunsa, gami da Capp Town, sashin BF, EazySwap, BitForex MT5, da sauran waɗanda ke yin cinikin tsabar kuɗi tare da kowace matsala. Shafin yana amfani da Tsarin Ratio na Tiered Margin yana taimakawa don gujewa rarrabuwar manyan mukamai da ke da tasiri mai mahimmanci akan kasuwancin kasuwanci na kowane asusu. Yana ba da ma'amaloli na kasuwanci tare da ƙaramin ƙarfi zuwa fitattun ayyuka. BitForex yana ajiyar wani yanki na duk kadarar ma'amala kuma yana ba da sauran damar barin mai amfani ya ɗauki manyan mukamai ba tare da haɗarin tsabar kuɗi ba.
Duk da haka, saboda masu zuba jari da irin wannan zuba jari suna da sauƙi ga hadarin kasuwanci, wannan na iya haifar da asara.
Capp Town yana ɗaya daga cikin fasalulluka na BitForex wanda ke haɗa masu riƙe asusun cryptocurrency zuwa aikace-aikacen Blockchain iri-iri. Kudi (Matrixport, Paxful), nishaɗi (Twitch), da bayanai wasu daga cikin wuraren aikace-aikacen da ake samu (CoinGecko). A kan rukunin kasuwancin su, masu amfani za su iya yin amfani da nasu CApp.
Sashin BitForex ko (BF) shine yankin DeFi da ake samu akan rukunin yanar gizon. Wannan sashe yana nuna alamun DeFi akwai; danna kan nau'in ciniki a ƙarƙashin "Spot" zai kai mai amfani zuwa wurin musayar tabo idan ya yi la'akari da kowane alamar da aka jera.
EazySwap tsari ne da aka raba shi da ma'aunin ERC20. Babu farashin iskar gas, ɗan zamewa, da saurin daidaitawa akan wannan musayar, kuma akwai sama da 980 daban-daban alamun ERC20 don karɓa daga kasuwanci. Ana ba masu samar da wuraren waha ruwa da har zuwa 100% na farashin ciniki na tafkin.
A halin yanzu, kawai ERC20 tsabar kudi suna tallafawa akan rukunin kasuwanci, amma suna shirin ƙara tallafi don alamun manyan abubuwan ba da daɗewa ba. Akwai ƙarancin ma'aunin jeri akan EazySwap fiye da na sauran DEX idan mai amfani yana son jera alama.
Tare da Ethereum 2.0 Staking, masu amfani za su iya yin amfani da alamun Ethereum akan BitForex. Masu amfani za su iya fara saka hannun jari da kadan kamar 0.1 ETH kuma su ajiye ko musanya ETH a kowane lokaci. Shafin zai samar da abubuwan ƙarfafawa da kuma kudaden dandamali ta hanyar yin amfani da ETH akan BitForex; ETH da ke hannun jari zai zama ETH2, wanda zai kasance nan take don kasuwanci.
Bisa ga bita na BitForex, akwai samfurori daban-daban da aka bayar don masu amfani da asusun BitForex. Wasu daga cikin wadannan an ambata a kasa-
Dandali na iya samun fa'ida, amma ba za mu iya ganuwa da gazawarsa ba. Don haka, ga tebur ɗin da aka taƙaita yana bayyana fa'idodi da rashin amfanin sa.
Ribobi | Fursunoni |
---|---|
Low ciniki kudade da High liquidity | Rashin gaskiya |
Babu kudin ajiya | Dandalin yana cikin matakan farko kuma yana ɗan ƙarancin shahara |
TradingView Charts tare da kayan aikin ci-gaba | Amsar sabis na abokin ciniki yana ɗan jinkirin |
Dandalin yana tallafawa sama da 163 cryptocurrencies | |
Tabo da nau'ikan ciniki na dindindin | |
Yi amfani da har zuwa 100x | |
Hannun Fuskar Mai Amfani da Sauƙi |
Farashin BitForex
Kudaden ciniki na BitForex: Kowane ciniki yana faruwa a tsakanin ɓangarori biyu: mai yin, wanda odarsa ta kasance akan littafin oda kafin cinikin, da kuma wanda ya ɗauka, wanda ya ba da odar da ta yi daidai da (ko “ɗauka”) odar mai yin. Wannan musanya yana cajin masu karɓar 0.10% a cikin kuɗin ciniki na masu karɓa da masu yin duka. Dangane da haka, musayar yana da abin da muke kira "kudade masu lebur". 0.10% yana da ƙasa sosai kuma yana ƙasa da matsakaicin masana'antar duniya (mai yiwuwa kasancewa 0.25%).
Kudin Fitar da BitForex: BitForex yana cajin kuɗin cirewa wanda ya kai 0.0005 BTC lokacin da kuka cire BTC. Hakanan wannan yana ƙasa da matsakaicin masana'antar duniya. Matsakaicin masana'antu na duniya yana da yuwuwa a kusa da 0.0008 BTC akan cirewar BTC.
Tsaro
BitForex yana amfani da maganin walat ɗin kayan masarufi wanda ke kiyaye sama da kashi 98% na kuɗin mai amfani a cikin layi, walat ɗin sa hannu da yawa. Don cire kuɗi, ana buƙatar membobin ƙungiyar gudanarwa da aka rarraba a duniya da yawa don amincewa da hada-hadar.
Idan mai gudanarwa ya sami matsala kuma an tilasta masa shiga cikin dandamali, guda ɗaya ba zai isa ya fara canja wurin kuɗi ba. Wannan matakin tsaro ya sa kusan ba zai yiwu ba don samun damar asusun ajiyar sanyi na BitForex.
Ana amfani da walat mai zafi ne kawai a inda kuɗin da ake bukata don cika cirewa a cikin jerin gwano. A cewar gidan yanar gizon, wannan yayi daidai da kusan 0.5% na jimlar kuɗi.
Sauran matakan tsaro sun haɗa da Kariyar DDOS da 2FA inda masu amfani ke ba da shawarar kafa 2FA kafin cire kuɗi daga dandamali. Wannan yana buƙatar kalmar sirri DA wayar hannu mai rijista don tabbatar da asusun a lokacin shiga da kuma cire kuɗi daga musayar.
Tsarin don fara ciniki tare da BitForex mai sauƙi. Babu buƙatar shigar da bayanan ma'aikata na cikakken KYC don fara ciniki. Kawai bi matakan da ke hannun dama don farawa.
☞ SANARWA AKAN BITFOREX
PrimeBit yana karɓar adibas a cikin cryptocurrencies sama da 163, gami da Bitcoin. Don saka cryptocurrency cikin BitForex, bi waɗannan matakan:
Yaya ake siyan Crypto tare da BitForex?
BitForex yana ba da zaɓi ga masu amfani don siyan Bitcoin da sauran cryptocurrencies ta hanyar dandalin ciniki. Kuna iya siyan crypto tare da katin kiredit wanda Simplex ya sauƙaƙe. Don siyan crypto ta amfani da BitForex, bi waɗannan matakan:
Idan kun fi son yin amfani da musayar fiat-to-crypto wanda kuke jin daɗi da shi, zaku iya yin hakan kuma ku canza canjin da aka siya zuwa BitForex.
Don fara cinikin kasuwar cryptocurrency ta BitForex, bi waɗannan matakan:
Don fara cinikin makomar har abada crypto akan BitForex, bi waɗannan matakan:
Shin Ina Bukatar Kammala Tabbacin ID?
Babu tilastawa don kammala hanyoyin KYC. Kuna iya fara kasuwanci tare da Bitforex ba tare da tabbatar da asusu ba.
Shin 'yan kasuwar Amurka za su iya amfani da BitForex?
Gidan yanar gizon BitForex bai bayyana karara ba idan 'yan kasuwar Amurka za su iya kasuwanci da Bitforex. Bitforex ya ce a sami tabbataccen manufar "Babu ƙuntatawa na yanki". Koyaya, kamar ta hanyar Reddit, mutane daga Amurka na iya yin rajista da siyan kadarorin crypto ta amfani da BitForex.
Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don tabbatarwa akan BitForex?
BitForex ya bayyana cewa tabbaci na farko yana nan take kuma yana ɗaukar daƙiƙa 10-30 kawai don kammalawa. Koyaya, a ce aikace-aikacen ba su cika ba ko kuma an ƙaddamar da su a cikin lokatai masu mahimmancin sha'awar jama'a. A wannan yanayin, yana iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don kammala tabbatarwa.
Ina BitForex yake?
Kamfanin BitForex yana da hedikwata a Hong Kong kuma yana da rajista a Jamhuriyar Seychelles.
Menene alamar BitForex BF?
Alamar BitForex BF alama ce ta asali ta yanayin yanayin BitForex. BF ita ce hujjar mallakar dandamali.
Dandalin yana da ma'amala, ƙarfafawa, da samfuran sabbin abubuwa waɗanda ke haɓaka ƙwarewar kasuwancin ku. BitForex ba a yi kutse ba tukuna kuma yana tafiya da ƙarfi. Dandalin yana ci gaba da dacewa da sabbin abubuwa yayin da a lokaci guda ke ƙirƙirar nasa ta hanyar ƙaddamar da fasali da samfura na musamman.
☞ 12 Mafi kyawun musayar Crypto | Mafi kyawun Canjin Canjin Crypto
Na gode !
1658448180
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene BitForex Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da Siyar akan Canjin BitForex?
BitForex musayar ciniki ce ta crypto wacce aka keɓe don samar da ƙwararrun musayar ciniki na dijital dijital. Yana ba da sabis da yawa da suka haɗa da ciniki na alama, ciniki na gefe da kuma abubuwan da ke ba da damar farawa da ƙwararrun yan kasuwa. BitForex a halin yanzu yana tallafawa sama da nau'i-nau'i na crypto 300 ta hanyar manyan abokan tarayya waɗanda za'a iya siyar da su ta hanyar ingantaccen dandamalin ciniki.
Musanya Suna | BitForex |
---|---|
Fiat Gateway | Ee |
Crypto Pairs | 300+ |
Nau'in Biyan Kuɗi | Crypto kawai |
Kudin ciniki | 0.1% / 0.1% |
TP/SL Umarni | A'a |
Mobile App | Ee |
Ya kamata ku yi kasuwanci tare da BitForex idan:
BitForex yana ba da samfura da ayyuka da yawa don masu riƙe asusunsa, gami da Capp Town, sashin BF, EazySwap, BitForex MT5, da sauran waɗanda ke yin cinikin tsabar kuɗi tare da kowace matsala. Shafin yana amfani da Tsarin Ratio na Tiered Margin yana taimakawa don gujewa rarrabuwar manyan mukamai da ke da tasiri mai mahimmanci akan kasuwancin kasuwanci na kowane asusu. Yana ba da ma'amaloli na kasuwanci tare da ƙaramin ƙarfi zuwa fitattun ayyuka. BitForex yana ajiyar wani yanki na duk kadarar ma'amala kuma yana ba da sauran damar barin mai amfani ya ɗauki manyan mukamai ba tare da haɗarin tsabar kuɗi ba.
Duk da haka, saboda masu zuba jari da irin wannan zuba jari suna da sauƙi ga hadarin kasuwanci, wannan na iya haifar da asara.
Capp Town yana ɗaya daga cikin fasalulluka na BitForex wanda ke haɗa masu riƙe asusun cryptocurrency zuwa aikace-aikacen Blockchain iri-iri. Kudi (Matrixport, Paxful), nishaɗi (Twitch), da bayanai wasu daga cikin wuraren aikace-aikacen da ake samu (CoinGecko). A kan rukunin kasuwancin su, masu amfani za su iya yin amfani da nasu CApp.
Sashin BitForex ko (BF) shine yankin DeFi da ake samu akan rukunin yanar gizon. Wannan sashe yana nuna alamun DeFi akwai; danna kan nau'in ciniki a ƙarƙashin "Spot" zai kai mai amfani zuwa wurin musayar tabo idan ya yi la'akari da kowane alamar da aka jera.
EazySwap tsari ne da aka raba shi da ma'aunin ERC20. Babu farashin iskar gas, ɗan zamewa, da saurin daidaitawa akan wannan musayar, kuma akwai sama da 980 daban-daban alamun ERC20 don karɓa daga kasuwanci. Ana ba masu samar da wuraren waha ruwa da har zuwa 100% na farashin ciniki na tafkin.
A halin yanzu, kawai ERC20 tsabar kudi suna tallafawa akan rukunin kasuwanci, amma suna shirin ƙara tallafi don alamun manyan abubuwan ba da daɗewa ba. Akwai ƙarancin ma'aunin jeri akan EazySwap fiye da na sauran DEX idan mai amfani yana son jera alama.
Tare da Ethereum 2.0 Staking, masu amfani za su iya yin amfani da alamun Ethereum akan BitForex. Masu amfani za su iya fara saka hannun jari da kadan kamar 0.1 ETH kuma su ajiye ko musanya ETH a kowane lokaci. Shafin zai samar da abubuwan ƙarfafawa da kuma kudaden dandamali ta hanyar yin amfani da ETH akan BitForex; ETH da ke hannun jari zai zama ETH2, wanda zai kasance nan take don kasuwanci.
Bisa ga bita na BitForex, akwai samfurori daban-daban da aka bayar don masu amfani da asusun BitForex. Wasu daga cikin wadannan an ambata a kasa-
Dandali na iya samun fa'ida, amma ba za mu iya ganuwa da gazawarsa ba. Don haka, ga tebur ɗin da aka taƙaita yana bayyana fa'idodi da rashin amfanin sa.
Ribobi | Fursunoni |
---|---|
Low ciniki kudade da High liquidity | Rashin gaskiya |
Babu kudin ajiya | Dandalin yana cikin matakan farko kuma yana ɗan ƙarancin shahara |
TradingView Charts tare da kayan aikin ci-gaba | Amsar sabis na abokin ciniki yana ɗan jinkirin |
Dandalin yana tallafawa sama da 163 cryptocurrencies | |
Tabo da nau'ikan ciniki na dindindin | |
Yi amfani da har zuwa 100x | |
Hannun Fuskar Mai Amfani da Sauƙi |
Farashin BitForex
Kudaden ciniki na BitForex: Kowane ciniki yana faruwa a tsakanin ɓangarori biyu: mai yin, wanda odarsa ta kasance akan littafin oda kafin cinikin, da kuma wanda ya ɗauka, wanda ya ba da odar da ta yi daidai da (ko “ɗauka”) odar mai yin. Wannan musanya yana cajin masu karɓar 0.10% a cikin kuɗin ciniki na masu karɓa da masu yin duka. Dangane da haka, musayar yana da abin da muke kira "kudade masu lebur". 0.10% yana da ƙasa sosai kuma yana ƙasa da matsakaicin masana'antar duniya (mai yiwuwa kasancewa 0.25%).
Kudin Fitar da BitForex: BitForex yana cajin kuɗin cirewa wanda ya kai 0.0005 BTC lokacin da kuka cire BTC. Hakanan wannan yana ƙasa da matsakaicin masana'antar duniya. Matsakaicin masana'antu na duniya yana da yuwuwa a kusa da 0.0008 BTC akan cirewar BTC.
Tsaro
BitForex yana amfani da maganin walat ɗin kayan masarufi wanda ke kiyaye sama da kashi 98% na kuɗin mai amfani a cikin layi, walat ɗin sa hannu da yawa. Don cire kuɗi, ana buƙatar membobin ƙungiyar gudanarwa da aka rarraba a duniya da yawa don amincewa da hada-hadar.
Idan mai gudanarwa ya sami matsala kuma an tilasta masa shiga cikin dandamali, guda ɗaya ba zai isa ya fara canja wurin kuɗi ba. Wannan matakin tsaro ya sa kusan ba zai yiwu ba don samun damar asusun ajiyar sanyi na BitForex.
Ana amfani da walat mai zafi ne kawai a inda kuɗin da ake bukata don cika cirewa a cikin jerin gwano. A cewar gidan yanar gizon, wannan yayi daidai da kusan 0.5% na jimlar kuɗi.
Sauran matakan tsaro sun haɗa da Kariyar DDOS da 2FA inda masu amfani ke ba da shawarar kafa 2FA kafin cire kuɗi daga dandamali. Wannan yana buƙatar kalmar sirri DA wayar hannu mai rijista don tabbatar da asusun a lokacin shiga da kuma cire kuɗi daga musayar.
Tsarin don fara ciniki tare da BitForex mai sauƙi. Babu buƙatar shigar da bayanan ma'aikata na cikakken KYC don fara ciniki. Kawai bi matakan da ke hannun dama don farawa.
☞ SANARWA AKAN BITFOREX
PrimeBit yana karɓar adibas a cikin cryptocurrencies sama da 163, gami da Bitcoin. Don saka cryptocurrency cikin BitForex, bi waɗannan matakan:
Yaya ake siyan Crypto tare da BitForex?
BitForex yana ba da zaɓi ga masu amfani don siyan Bitcoin da sauran cryptocurrencies ta hanyar dandalin ciniki. Kuna iya siyan crypto tare da katin kiredit wanda Simplex ya sauƙaƙe. Don siyan crypto ta amfani da BitForex, bi waɗannan matakan:
Idan kun fi son yin amfani da musayar fiat-to-crypto wanda kuke jin daɗi da shi, zaku iya yin hakan kuma ku canza canjin da aka siya zuwa BitForex.
Don fara cinikin kasuwar cryptocurrency ta BitForex, bi waɗannan matakan:
Don fara cinikin makomar har abada crypto akan BitForex, bi waɗannan matakan:
Shin Ina Bukatar Kammala Tabbacin ID?
Babu tilastawa don kammala hanyoyin KYC. Kuna iya fara kasuwanci tare da Bitforex ba tare da tabbatar da asusu ba.
Shin 'yan kasuwar Amurka za su iya amfani da BitForex?
Gidan yanar gizon BitForex bai bayyana karara ba idan 'yan kasuwar Amurka za su iya kasuwanci da Bitforex. Bitforex ya ce a sami tabbataccen manufar "Babu ƙuntatawa na yanki". Koyaya, kamar ta hanyar Reddit, mutane daga Amurka na iya yin rajista da siyan kadarorin crypto ta amfani da BitForex.
Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don tabbatarwa akan BitForex?
BitForex ya bayyana cewa tabbaci na farko yana nan take kuma yana ɗaukar daƙiƙa 10-30 kawai don kammalawa. Koyaya, a ce aikace-aikacen ba su cika ba ko kuma an ƙaddamar da su a cikin lokatai masu mahimmancin sha'awar jama'a. A wannan yanayin, yana iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don kammala tabbatarwa.
Ina BitForex yake?
Kamfanin BitForex yana da hedikwata a Hong Kong kuma yana da rajista a Jamhuriyar Seychelles.
Menene alamar BitForex BF?
Alamar BitForex BF alama ce ta asali ta yanayin yanayin BitForex. BF ita ce hujjar mallakar dandamali.
Dandalin yana da ma'amala, ƙarfafawa, da samfuran sabbin abubuwa waɗanda ke haɓaka ƙwarewar kasuwancin ku. BitForex ba a yi kutse ba tukuna kuma yana tafiya da ƙarfi. Dandalin yana ci gaba da dacewa da sabbin abubuwa yayin da a lokaci guda ke ƙirƙirar nasa ta hanyar ƙaddamar da fasali da samfura na musamman.
☞ 12 Mafi kyawun musayar Crypto | Mafi kyawun Canjin Canjin Crypto
Na gode !
1658722200
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene Bilaxy Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da siyarwa akan Bilaxy Exchange?
Bilaxy musayar cryptocurrency ce ta tsakiya ( CEX ) wacce aka ƙaddamar a kasuwa a cikin Afrilu 2018 kuma an yi rajista a Jamhuriyar Seychelles. Mafi kyawun fasalin Bilaxy shine jeri mai saurin gaske duk da cewa baya cikin taswirar ci gaban aikin wanda ya haifar da wannan alamar. Misali, yayin PERLIN, Bilaxy da aka jera kafin Binance.
Bilaxy musayar yana samar da masu amfani da nau'i-nau'i fiye da 100 don kasuwanci, ciki har da manyan tsabar kudi kamar Bitcoin, Ethereum, kuma yawancin sauran ƙananan tsabar kudi (tsabar kudi) da 'yan kasuwa ke so. Bilaxy ya taɓa yin ikirarin yana da ɗaruruwan 'yan kasuwa daga ƙasashe sama da 80 a duniya
Bilaxy yana amfani da injin ƙira da tsarin biyan kuɗi tare da dabara (yawan * farashin sayan * 0.0015) .
Kudin da ake cajin duka mai yin da mai ɗauka shine 0.15%. A can:
Kamar yadda aka raba a sama, idan kun yi amfani da BIA (Bilaxy Exchange Token) don rangwamen kuɗin ciniki, za ku sami ragi na 50% (shekara ta farko kuma ba za a rage ba har sai shekara ta 5) farashin ciniki watau fassarar kuɗin ciniki zai zama 0.075%, mai rahusa. fiye da matakin gabaɗaya amma har yanzu sama da kuɗin ma'amalar Huobi shine kawai 0.07% idan amfani da HT.
A halin yanzu, lokacin yin ajiya (Kudin Deposit), akan Bilaxy, masu amfani suna da cikakkiyar kyauta.
Za a cire kuɗin cirewa (Kuɗin Cire) daga adadin kuɗin da aka cire, ya danganta da tsabar kuɗin da kuka cire kuma aka daidaita don yanayin blockchain. Don haka an ba Bilaxy damar canza kuɗin cirewa bisa ga farashin alamar yanzu da toshe yanayin cibiyar sadarwa, na iya ƙaruwa ko raguwa, ba gyarawa ba.
A babban haɗin gwiwar Bilaxy, akwai:
[1] Gida: Shafin farko na Bilaxy.
[2] Musanya: Wuri don kasuwanci.
[3] App: Sanarwa game da aikace-aikacen Bilaxy akan waya.
[4] Kuɗi: Wuri don bincika ma'auni, Adana kuɗi da fitar da kuɗi.
[5] oda: Inda kuke ganin tarihin odar ku da buɗaɗɗen umarni.
[6] Kyautar Magana: Shirin Mai Amfani da Bilaxy.
[7] Lissafin Sabis na Kai: Wuri don sauƙaƙa tsarin lissafin alamun aikin.
[8] Taimako: Tallafin abokin ciniki na Bilaxy.
[9] Shiga – Shiga.
[10] Yi rajista - Rajista.
Don yin rajista don Bilaxy, da fatan za a ziyarci: https://bilaxy.com/
Danna maɓallin Shiga a kusurwar dama na allon don yin rajista.
Anan zan yi rajista ta imel:
A cikin " Id Referral (Na zaɓi) " za a iya tsallake ba tare da lambar rajistar mai magana ba. Na gaba, ka yiwa akwatin " Na yarda da ...". A ƙarshe zaɓi " Ƙirƙiri asusu " don ci gaba.
Da farko, kuna buƙatar sanin menene KYC, KYC (Ku San Abokin Cinikinku) shine tsarin tattara bayanan da ke da alaƙa da abokan cinikin wani sabis. Babban bayanin da aka saba tattarawa shine hoton hoto, lambar katin shaida, fasfo, adireshi, da sauransu.
Manufar tsarin KYC shine cire mutanen da basu cancanta ba daga amfani da sabis. Tare da raka'a daban-daban, waɗannan ma'auni na iya bambanta.
A Bilaxy Exchange, da zaran ka shiga, shigar da cikakken sunanka a cikin “ Sunan ” da lambar ID da kake son shigar da “ ID No misali: Katin Identity, lasisin tuƙi, fasfo.
Don samun damar cire cryptocurrency ɗinku, kuna buƙatar zaɓar “KYC2 Tantancewar”.
Za ku bi umarnin:
Kunna lambar tsaro mai abubuwa biyu (2FA) zai taimaka ƙara tsaro na asusun ku. Za a yi amfani da wannan lambar a kowane lokaci don shiga asusu, cirewa, ƙirƙirar API, da sauransu kuma tana iya canzawa cikin yardar kaina zuwa yanayin tabbatar da SMS (juya).
Zaɓi Asusu a kusurwar dama na shafin, sannan zaɓi Google Authentication .
Don kunna 2FA don asusun Bilaxy, bi waɗannan matakan:
Mataki 1: Samu app " Google Authenticator " daga Google Play don Android dandamali ko Appstore don iOS dandamali.
Mataki 2: Kuna duba lambar QR na na'urar daukar hotan takardu a aikace-aikacen da aka zazzage ko shigar da lambar maɓalli da hannu.
Mataki na 3 : akwai wani yanki na wannan code don Backup idan an rasa Authenticator → Ka ajiye wannan code a hankali a kan takarda, idan wayar ta ɓace ko kuma ta lalace daga baya, za ka iya dawo da ita kuma ka ajiye shi. Shiga cikin asusun Hotbit ɗin ku.
Mataki na 4: Shigar da bayanin mai zuwa:
Amintaccen kalmar sirri ita ce kalmar sirri don kunna ma'amalar cirewa akan asusunka.
Zaɓi Account a kusurwar dama na shafin, sannan zaɓi Kalmar wucewa ta Tsaro .
Kuna shigar da kalmar wucewa, tabbatar da kalmar wucewa da lambar tabbatarwa (wanda aka aiko ta imel ɗin ku).
A halin yanzu, musayar Bilaxy yana tallafawa masu amfani tare da manyan kasuwannin kasuwancin 3: Bitcoin (BTC), Ethereum (ETH) da USDT (Tether).
Mataki 1: Zaɓi " Kudi " akan mashaya menu kuma zaɓi " Ajiye ".
Mataki 2: A ƙasan " Zaɓi Deposit Coin " ka danna shi kuma zaɓi tsabar kudin da kake son sakawa. Anan na zabi USDT .
Sannan sami adireshin walat don cikawa. Wannan matakin za ku iya biya ta hanyar siyan USDT, BTC ko ETH a cikin VND a Binance ko Remitano. Sannan canza daga waɗannan benaye 2 zuwa Bilaxy.
Lura: Jama'a ku kula don zaɓar hanyar sadarwar da kuke son canjawa wuri daidai. Bilaxy yana tallafawa hanyoyin sadarwar ERC20 (Ethereum) da TRC20 (Tron).
Kama da sakawa, don cire kuɗi, danna Widthdraw sannan shigar da adireshin walat don cire kuɗi.
Koyaya, matakin janyewar yana buƙatar ƙarin abubuwan tsaro guda 3:
Mataki 1: Yin ma'amala na musayar Bilaxy abu ne mai sauƙi. Dama a mashin Menu na kwance, zaɓi " Musanya ".
Mataki na 2: A cikin abu na 4, zaku zaɓi kasuwa "USDT", sannan ku shigar da alamar tsabar kudin da kuke son siya da siyarwa akan filin bincike.
Mataki 3: Je zuwa abu na 5 don fara shigar da oda. Ka zaɓi "SAYE" don siyan Coin ko "SELL" don sayar da Coin.
Misali, a nan na sayi BTC.
Mataki na 4 : Shigar da kalmar wucewa ta ciniki kuma zaɓi " Tabbatar ".
Yi haka idan kuna son Siyar da BTC.
Idan ba ku tabbatar da ainihin ku ba, kuna iya kasuwanci 1 BTC kawai a rana. Koyaya, idan kun tabbatar da shi sau biyu, zaku iya yin ma'amala har zuwa 300 BTC / rana.
Menene musayar Bilaxy, ana iya ganin cewa bene har zuwa wannan lokacin yana da aminci sosai. Duk da haka, musayar cryptocurrency a kasuwa har yanzu shine babban abin da ake hari don kai hare-hare. Saboda haka, ba zai yiwu ba don a kai hari kan musayar Bilaxy a nan gaba.
Don matsalar musayar Bilaxy ba ta iya yin ma'amaloli, samun kurakurai da rashin iya karɓar kuɗi ko rashin yin shiga da rajista na iya zama kurakurai. Koyaya, bene zai aiwatar da sauri cikin sa'o'i 24, don haka ba kwa buƙatar damuwa da yawa.
Alamar BIA alama ce ta sirri ta musayar Bilaxy da aka haɓaka akan yanayin ERC-20 na Ethereum. Ana ba da alamun BIA don manufar kiyayewa da haɓaka dandamali na Bilaxy. A halin yanzu akwai jimillar wadatar 2,000,000,000 BIA.
Siffofin asali na BIA sun yi kama da sauran tsabar kudi kamar BNB ta Binance, HT ta Huobi ko Bibox's BIX. Misali, lokacin ciniki tare da BIA, za ku sami ragin kuɗi.
Don haka, Techtipsnreview ya gabatar da ku zuwa musayar Bilaxy da umarnin kasuwanci akan Bilaxy, idan kuna da wasu tambayoyi ko matsaloli yayin amfani, da fatan za a yi sharhi a ƙasa don tallafin gaggawa. ! Kasuwancin cryptocurrency yana da haɗari sosai, don haka la'akari da hankali kafin yanke shawarar saka hannun jari.
Kar ku manta kuyi subscribing kuma ku shiga kungiyoyin Techtipsnreview Insights da tashoshi na kasa don tattaunawa da admins da sauran membobin al'umma.
☞ SANARWA AKAN BILAXY
🔥 Idan kun kasance mafari. Na yi imani labarin da ke ƙasa zai kasance da amfani a gare ku ☞ 12 Mafi kyawun musayar Crypto | Mafi kyawun Canjin Canjin Crypto
Na gode !
1658758320
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene OKex Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da siyarwa akan OKex Exchange?
OKEx yana ɗaya daga cikin musayar cryptocurrency wanda ya samo asali daga China. Hanyar OKEx ita ce ta kai hari ga abokan cinikin ƙwararrun yan kasuwa a cikin kasuwar cryptocurrency.
Kowace rana OKEx yana aiwatar da fiye da 900 miliyan USD na ma'amaloli, ko da yaushe a cikin manyan 10 musayar ta hanyar daidaitawa girma a kan Coinmarketcap .
A cikin wannan sakon, zaku koyi Menene OKEx Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da Siyar akan musayar OKEx?
OKex shine musayar cryptocurrency da aka kafa a cikin Janairu 2014 a China, ta Star Xu.
Koyaya, bin kaddara iri ɗaya kamar sauran musanya a China lokacin da hukumomi suka haɓaka ƙa'idodin cryptocurrencies a cikin 2018, musayar OKEx ta koma hedkwatarta zuwa tsibirin tsibirin Malta.
OKEx wani reshe ne a ƙarƙashin musayar OKCoin. Kuna iya fahimtar cewa dangantakar dake tsakanin OKCoin da OKEx tayi kama da na tsakanin Coinbase da GDAX (wanda aka sake masa suna Coinbase Pro).
Kamar yadda na sani, OKEx bene an kashe miliyoyin daloli daga kuɗaɗen babban kamfani.
OKEx a halin yanzu yana matsayi a cikin manyan kasuwanni na 2 tare da gyaran gyare-gyaren ciniki na har zuwa 980 miliyan USD kowace rana ( bisa ga bayanai daga Coinmarketcap).
Dandalin musayar OKex yana samuwa duka a cikin mai lilo da kuma ta hanyar software na abokin ciniki na tebur wanda aka sauke. Saboda dandamalin ciniki suna da nauyi, software da za a iya saukewa waɗanda ke ɗaukar mafi yawan nau'in na nufin guje wa haɗarin mai binciken da ke shiga cikin ƙwaƙwalwar ajiya da matsalolin sarrafawa da yuwuwar daskarewa. Ƙarin ƙwararrun yanayin dandalin musayar OKex kuma yana nufin cewa yana sanya ƙarin buƙatu akan kayan masarufi fiye da matsakaicin musayar cryptocurrency.
Dandalin musayar da kanta an tsara shi da kyau kuma yayi kama da manyan dandamali na kasuwancin hada-hadar kudi na gargajiya. Kunshin ƙira, wanda kamfanin iyaye da 'yar'uwar musayar OKCoin suka haɓaka, shi ma babban fasali ne kuma duk wanda ke da ƙwarewar ciniki za a yaba masa.
Musanya OKex yana ba da daidaitaccen ciniki na crypto-to-crypto wanda aka fi sani da musayar cryptocurrency da fiat zuwa ciniki na cryptocurrency. A yanzu, abin takaici, Yuan na kasar Sin shine kawai kudin fiat da ake tallafawa. Musanya yana tallafawa da kyau fiye da ɗari cryptocurrencies da alamu tare da ƙari na yau da kullun na sabbin zaɓuɓɓuka.
Hakanan ana ba da ciniki mara iyaka akan dandamali kuma matsakaicin 20: 1 abin amfani da ake samu shine mafi girman duk wani musayar cryptocurrencies, ko dillalin CFDs. Saboda rashin daidaituwar farashin su, kasuwancin gefe gabaɗaya yana iyakance ga 20:1 a cikin kasuwannin cryptocurrencies.
OKex yana ba da ciniki na gaba don Bitcoin, Ethereum da EOS tare da kwangilar mako-mako, mako-mako da kowane wata. Har ila yau, ana samun ciniki mai fa'ida don kwangiloli na gaba.
Ƙarin kwanan nan ga rukunin musayar ƙarin ayyuka shine ƙari na kayan aikin ciniki na algorithmic.
Kudaden ciniki na ƙasan Rock babban ƙarfi ne na OKex kuma musayar tana alfahari tsakanin mafi ƙasƙanci a cikin kasuwar cryptocurrencies. Ana ƙidayar kuɗaɗe bisa matsakaicin juzu'in ciniki na kwanaki 30 amma suna da ƙasa ko da a ƙarshensu na sama. Mafi girman kuɗaɗen ciniki da ake biya don ƙananan ƙididdiga masu ƙima shine 0.15% na mai ƙira da kuma 0.2% na mai karɓar. Wannan yana faɗuwa ƙasa da 0.02% da 0.05% don masu ƙira da masu karɓar kuɗi bi da bi.
A matsayin ɗaya daga cikin manyan musayar cryptocurrency na duniya, wanda wasu manyan jari ke goyan baya, za a ɗauka cewa tsarin gine-ginen yanar gizo a OKex ya dace da mafi kyawun ma'auni a cikin masana'antar. Musayar da kanta ta lissafta GSLB, ƙungiyoyin uwar garken da aka rarraba da kuma wallet ɗin sa hannu da yawa na ajiyar sanyi a cikin matakan tsaro da aka yi.
A watan Oktoban 2017, wasu masu rike da asusu na OKex sun koka da cewa an yi kutse a asusunsu da kuma sace kudaden cryptocurrency. Musayar ta danganta hakan ne da gazawar masu asusun ajiyar da kansu suka yi da kuma sanya kalmar sirri da shiga. Shawarwari cewa matakan tsaro na musayar da kansa bai isa ba an musanta kuma an ba da sabbin ka'idoji kan tsaro na asusu da walat ga abokan ciniki.
Mataki 1: Je zuwa gidan yanar gizon OKEx kuma danna maɓallin "Sign Up" a saman dama.
Mataki 2: Zaɓi hanyar rajista da kuka fi so - lambar waya ko imel.
Yi rijista tare da imel
Za a tambaye ku don bayanin da ke gaba kuma danna "Yi rajista".
Shigar da lambar da OKEx ta aika zuwa adireshin imel ɗin ku.
An ƙirƙiri asusu cikin nasara.
Yi rijista da waya
Za a tambaye ku don ƙarin bayani kuma danna "Yi rajista".
Shigar da lambar da OKEx ta aika zuwa wayarka.
An ƙirƙiri asusu cikin nasara.
Har ila yau, kuna da zaɓi don buɗe asusunku ta hanyar asusun Telegram kuma za ku iya yin hakan ta hanyoyi kaɗan:
1. Danna maɓallin
Telegram 2. Za a buɗe taga shiga Telegram, inda za ku buƙaci shigar da wayar ku da kuka yi amfani da ita. domin yin rijista a Telegram.
3. Telegram kawai ya aiko muku da sako. Da fatan za a tabbatar da shiga ta Telegram.
4. Da zarar kun karɓa, OKEx yana buƙatar samun dama ga: Sunan ku da hoton bayanin ku, danna maɓallin "Accept".
Bayan haka za'a tura ku kai tsaye zuwa dandalin OKEx.
1. Don yin rajista da asusun Google, danna maɓallin da ya dace a cikin fam ɗin rajista.
2. A cikin sabuwar taga da aka bude, shigar da lambar wayarku ko imel kuma danna "Next".
3. Sa'an nan ka shigar da kalmar sirri don Google account kuma danna "Next".
Bayan haka, bi umarnin da aka aika daga sabis ɗin zuwa adireshin imel ɗin ku.
Yadda ake yin rijistar OKEx Account akan wayar ku【APP】
Mataki 1: Bude OKEx mobile app kuma danna "Yi rajista" button.
Mataki 2: Danna "Ƙirƙiri asusu".
Mataki 3: Lokacin da kake a shafin rajista, Zaɓi hanyar rajistar da kuka fi so - lambar waya ko imel.
Danna "Waya" don canzawa zuwa shafin rajistar wayar.
Danna "Email" don zuwa shafin rajistar imel.
Mataki 1: Bude "App Store".
Mataki 2: Shigar da "OKEx" a cikin akwatin bincike kuma bincika.
Mataki 3: Danna kan "Download" button na hukuma OKEx app.
Mataki 4: Jira da haƙuri don kammala saukewa.
Kuna iya danna "Buɗe" ko nemo aikace-aikacen OKEx akan allon gida da zarar an gama shigarwa don fara tafiya zuwa cryptocurrency!
Mataki 1: Bude "Play Store".
Mataki 2: Shigar da "OKEx" a cikin akwatin bincike kuma bincika.
Mataki 3: Danna maɓallin "Shigar" na hukuma OKEx app.
Mataki 4: Jira da haƙuri don kammala saukewa.
Kuna iya danna "Buɗe" ko nemo aikace-aikacen OKEx akan allon gida da zarar an gama shigarwa don fara tafiya zuwa cryptocurrency!
Mataki na daya - ID na asali
Mataki na biyu - ID na hoto
Mataki na uku - disclaimer
Ta yaya zan kammala matakin tantancewa na 1?
OKEx yana tambayar ku don tabbatar da asalin ku don yin wasu ayyuka akan musayar. Wataƙila kun ga wannan tsari na tabbatarwa da ake kira KYC (Sanin Abokin Cinikinku), kuma muna yin wannan don kiyaye musanya daga zamba da sauran ayyukan haram.
Ba tare da tabbatarwa ba har yanzu kuna iya amfani da asusun ku don sakawa, amma ba za ku iya cire kuɗi ba kuma kasuwancin ku zai iyakance.
Mataki na 1 yana tambayarka don tabbatar da keɓaɓɓen bayaninka ta yadda za mu iya ƙara ƙimar kuɗin yau da kullun zuwa daidai da 200 BTC.
Jeka gunkin bayanin martabar asusu, wanda aka samo a saman sandar kewayawa. Danna gunkin kuma zaɓi Tabbatarwa daga menu na zazzagewa.
Zaɓi asusu ɗaya idan kuna ciniki don dalilai na sirri. Za a tambaye ku wasu haɗin bayanan masu zuwa, dangane da ƙasarku:
Idan kun shigar da ingantaccen bayani, tabbatarwa ya kamata ya faru nan da nan.
Zaɓi asusun kamfani idan kuna ciniki a madadin kamfani ko ƙungiya. Za a tambaye ku wasu haɗin bayanan masu zuwa, dangane da ƙasarku:
Bayani game da wakilcin doka, masu sarrafawa da masu amfani da asusu masu izini
A cikin ka'idar OKEx, nemo gunkin bayanin martaba a cikin taken app. Matsa gunkin, sannan zaɓi Tabbatarwa daga menu. Matsa Tabbatarwa kuma za a tambaye ku don haɗin haɗin waɗannan bayanan, ya danganta da ƙasar ku:
Idan kun shigar da bayanan daidai, tabbatarwa yakamata ta kasance nan take kuma zaku ga sanarwar cewa an “An yarda da ku” don janyewa.
Mataki na 2 yana tambayar ku don ƙara tabbatar da ainihin ku da hotuna. Lokacin da kuka tabbatar, iyakar janyewar ku na yau da kullun yana ƙaruwa zuwa daidai da 500 BTC.
Jeka gunkin bayanin martabar asusu, wanda aka samo a saman sandar kewayawa. Danna gunkin kuma zaɓi Tabbatarwa daga menu na zazzagewa.
Ya kamata ku ga matsayin "Tabbatar" da aka lura kusa da Level 1. Idan ba ku yi ba, fara kammala matakin 1 kafin matsawa zuwa mataki na gaba. Idan kun shirya ci gaba, za a umarce ku da ku gabatar da abubuwan da ke biyowa:
Za a ɗauki duk hotuna a lokacin tabbatarwa, ta amfani da kyamarar gidan yanar gizonku ko wayar hannu. Ba za ku iya loda hotunan da ke akwai ba.
Ba kamar matakin 1 ba, matakin 2 yana ɗaukar ɗan lokaci don aiwatarwa. Ya kamata ku sami sakamakonku a cikin kwanaki 3. Idan ba ku ji daga gare mu ba a lokacin, tuntuɓi tallafi a support@okex.com.
A cikin ka'idar OKEx, nemo gunkin bayanin martaba a cikin taken app. Matsa gunkin, sannan zaɓi Tabbatarwa daga menu. Matsa Tabbatarwa a Mataki na 2.
Wayarka na iya tambayarka ka ba da izini ga ƙa'idar don ɗaukar hotuna. Matsa "Bada" don ci gaba. Na gaba za a umarce ku da ku ɗauki hotuna na masu zuwa
Za a ɗauki duk hotuna a lokacin tabbatarwa, ta amfani da wayar hannu. Ba za ku iya loda hotunan da ke akwai ba.
Yana da sauƙi don siyan crypto a cikin kuɗin gida tare da OKEx. Kuna iya siyan crypto ta amfani da waɗannan matakai masu sauƙi:
1. Shiga cikin asusun OKEx ɗin ku kuma danna "Sayi Crypto" a cikin menu na sama.
2. Za ku ga Quick Ciniki tab tare da m Buy widget. Da farko, zaɓi kuɗin da kuke son amfani da shi don siye. Sannan, zaɓi crypto ɗin da kuke son siya.
3. Shigar da adadin kuɗin gida da kuke son amfani da shi don siyan crypto. A madadin, zaku iya zaɓar nawa crypto kuke son siya kuma za mu lissafta nawa kuke buƙatar biya.
4. Zaɓi hanyar biyan kuɗi don siyan crypto. Dangane da yankin ku, ana iya samun zaɓuɓɓuka daban-daban na yadda zaku iya siya.
5. Danna Buy don ƙirƙirar odar siyan ku.
6. A cikin Sashen Ciniki Mai Sauƙi za ku ga duk tayin da zaku iya amfani da su don siyan crypto. Mafi kyawun tayin yana haskakawa, kuma yana dogara ne akan kudade, lokacin bayarwa da ƙimar mai siyarwa. Don samun ƙarin bayani game da mai siyarwa, danna maɓallin bayani.
7. Danna Buy don kammala odar ku bayan zaɓar mafi kyawun tayin. OKEx yana amfani da masu ba da sabis na ɓangare na uku don siyan crypto. Za a kai ku zuwa gidan yanar gizon masu siyarwa don kammala siyan. Danna Biya tare da mai siyarwa don barin OKEx kuma ku gama siyan ku.
8. Za a tura ku zuwa rukunin yanar gizo inda za ku iya kammala siyan. Bayan aiki, an shirya duk don karɓar crypto a cikin asusun kuɗin ku.
Shigar da adadin kuɗin gida da kuke son amfani da shi don yin siyayya a cikin sashin biyan kuɗi. Idan kuna son siyan takamaiman adadin crypto, shigar da shi cikin sashin da kuka karɓa.
9. Yadda ake saka Crypto
Mataki 1: Je zuwa sashin Deposit
Da zarar an shiga, danna "Deposit" ko kuma kewaya zuwa "Assets" daga saman dama na shafin farko na OKEx sai ku danna "Deposit", zai nuna shafin ajiya.
Mataki na 2: Zaɓi crypto don sakawa
Zaɓi crypto da kuke son sakawa da hanyar sadarwar ajiyar kuɗi. A cikin misalinmu, muna saka BTC. Lokacin saka BTC, zaku iya zaɓar "BTC-Bitcoin," "BTCK-ERC20," "BTC-Lightning" da "BTCK-OKExChain" azaman hanyar sadarwar ajiya.
Bayan yin zaɓin ku, danna Ci gaba .
Masu amfani na farko na iya ganin bututun da ke tunatar da su su ajiye abin da ya dace kawai zuwa adireshin da aka bayar kuma kurakurai ba za su iya dawowa ba. Danna Ok don ci gaba.
Mataki 3: Zaɓi kuma tabbatar da adireshin ajiyar ku
Da zarar kun zaɓi kuɗin ajiya, zaku iya zaɓar asusun don karɓar kuɗin. Zaɓuɓɓukan da ke akwai sune Asusun Tallafawa da Asusun Kasuwanci.
Bayan kun zaɓi asusun karɓar kuɗi, zaɓi adireshin ajiya na BTC daga menu mai buɗewa ko danna Ƙara sabon adireshi don ci gaba.
Yanzu zaku iya saka BTC a cikin asusun OKEx ta hanyar aika shi zuwa adireshin da aka zaɓa. Hakanan zaka iya duba tarihin ajiyar kuɗin ku a ƙasan sashin "Ajiye".
Mataki 1: Kewaya zuwa sashin ajiya na
farko, matsa Kadari akan mashin kayan aiki na ƙasa.
Sa'an nan, a kan "Overview" sashe, matsa Deposit.
Mataki na 2: Zaɓi wane cryptocurrency don saka
A kan allon "Deposit", bincika cryptocurrency da kuke son sakawa a filin da ke saman. Hakanan zaka iya gungurawa cikin jerin kadarorin da ke akwai. Don ci gaba, matsa abin da ya dace.
Mataki 3: Yi ajiyar kuɗin
ku Za a gabatar muku da lambar QR mai wakiltar adireshin asusun OKEx ɗinku da adireshin iri ɗaya a cikin ɗanyen sigar sa akan allo na gaba.
Kwafi adireshin ajiya da liƙa a cikin filin adireshin mai karɓa na walat ɗin cryptocurrency wanda kuke son aika kuɗin ku. A madadin, idan walat ɗin ku yana da mai karanta lambar QR, zaku iya bincika lambar QR da aka bayar kawai.
Bayan haka, shigar da adadin cryptocurrency da kuke son sakawa a cikin walat ɗin ku. Bincika bayanan da aka shigar sau biyu - yana da matukar mahimmanci don tabbatar da cewa mai karɓa - watau, karba - adireshin da aka shigar yayi daidai da wanda OKEx aka bayar. Shigar da adireshin da ba daidai ba a nan zai haifar da asarar kuɗi.
A ƙarshe, matsa Tabbatar ko makamancin haka a cikin walat ɗin ku don fara ajiyar kuɗin ku. Lokacin da cibiyar sadarwar cryptocurrency ta tabbatar da ciniki, ajiyar ku zai bayyana a cikin asusun OKEx na ku.
Domin amfani da sashin ciniki na P2P akan OKEx, kuna buƙatar samun tabbataccen asusu (aka KYC). Idan baku da asusu tukuna, zaku iya yin rajista anan kuma ku bi koyawa ta mu.
Wadanda ke da asusu da aka tabbatar za su iya shiga su danna Sayi/Saya daga menu na sama. A shafi na gaba, danna kan kasuwancin P2P don buɗe sashin ciniki na P2P.
Sashen ciniki na P2P yana da matattara da yawa akwai don masu amfani don zaɓar abubuwan da suke so. Kuna iya farawa ta zaɓar ko kuna son siyan cryptocurrency tare da fiat. Bayan wannan, zaku iya zaɓar kuɗin crypto da fiat ɗin da kuka fi so, kuma zaku iya amfani da tace hanyar biyan kuɗi na zaɓi don zaɓar takamaiman hanyar biyan kuɗi.
Ya kamata a sarrafa cinikin ku a cikin mintuna goma sha biyar. Don Allah kar a soke odar ku da wuri.
Don fara cinikin crypto akan kasuwar Kasuwancin Spot, kuna buƙatar fara canja wurin kadarorin ku na crypto daga “Asusun Kuɗi” zuwa “Asusun Spot.” Ana iya yin wannan ta hanyar zaɓin Canja wurin, ana iya samun dama daga jerin abubuwan da aka saukar da “Assets” a cikin menu na sama.
Allon "Transfer" zai ba ku damar zaɓar tsabar kuɗin da kuke so ko alama, duba ma'auni da ke akwai da canja wurin duka ko takamaiman adadin tsakanin asusun daban-daban.
Don wannan misalin, da zarar kun matsar da crypto ɗin da kuke so daga "Asusun Tallafawa" zuwa "Asusun Spot," za ku iya ci gaba zuwa "Spot Trading."
Kuna iya samun dama ga Kasuwar Kasuwanci ta Spot ta hanyar kewayawa zuwa "Ciniki" akan menu na sama, sannan zaɓin Kasuwanci na asali .
Allon Trading Spot yana nuna bayanai masu amfani iri-iri ga yan kasuwa kuma yana ba ku damar zaɓar nau'ikan nau'ikan kasuwa da yawa da ake samu don ciniki. Misali, hoton da ke ƙasa yana nuna kasuwar BTC/USDT, wacce ke buɗewa ta tsohuwa lokacin da kuka fara Kasuwancin Spot.
BTC/USDT biyu yana nuna cewa, a cikin wannan kasuwa, za ku yi ciniki tsakanin BTC da USDT. Babban adadi da aka nuna a nan (watau 49,239.1) yana wakiltar farashin BTC guda ɗaya a cikin sharuddan USDT, kuma launin ja ya nuna cewa wannan adadi kwanan nan ya ragu (a cikin wannan yanayin, ta -2.44%).
Ciniki
Zaɓin nau'in ciniki
Yi amfani da wannan menu don duba zance don nau'ikan ciniki da yawa da nau'ikan kwangila, kamar su tabo, gaba, musanyawa na dindindin da zaɓuɓɓuka.
Canza yanayin zaɓi
Matsa kan alamar da aka haskaka don canzawa tsakanin kadarori kuma zaɓi nau'in kayan aikin ku.
Zaɓi nau'in kayan aiki
Zaka iya zaɓar takamaiman kayan aiki a wannan ɓangaren menu. Bari mu zaɓi “Perpetual” don wannan yawon shakatawa.
Zaɓin abin da ke ƙasa
Bayan zaɓi nau'in kayan aikin ku, sannan zaku iya zaɓar nau'in kadarar crypto ɗin da kuke son kasuwanci.
Canja yanayin matsayin ku
Kuna iya zaɓar yanayin gicciye ko keɓe wanda ke ƙayyade yadda ake amfani da gefen matsayin ku. A cikin yanayin giciye, za a ƙididdige matsayi na kuɗin sasantawa tare. A cikin keɓantaccen yanayi, ana ƙididdige haɗarin matsayi da kansa kuma ba zai shafi kadarorin da ke wajen matsayin ku ba.
Saita asarar tasha da karɓar riba
Saita matakan farashi inda kake son jawo oda. Wannan zai taimaka muku sarrafa haɗarin ku da kiyaye babban kuɗin ku ta hanyar tabbatar da cewa ku fita kasuwancin ku daidai farashin da kuke so.
Kayayyaki da oda
Bibiyar rarraba kadari
Wannan wakilcin gani ne na duk kadarorin ku.
Matsayinku
Bibiyar wuraren buɗe ku kuma duba lafiyar kasuwancin ku ɗaya. Kuna iya shirya matsayi, daidaita ƙarfin aiki, har ma da ƙara asarar tasha kuma ku ɗauki matakan riba.
Bude oda
Duk ma'amalolin ku da ba a cika ba ana iya gyara su kafin a rufe su.
Tarihin oda
Bibiyar kasuwancin da aka kammala da kuma umarni na baya don ganin ayyukanku. Nau'in Asusun
Saituna Zaka iya canza nau'in asusun ku a "Saituna" kai tsaye daga yanayin ciniki. Zaɓi nau'in asusun ku Canja nau'in asusun ku tsakanin tabo, giciye-kuɗin kuɗi ɗaya da giciye na kuɗi da yawa. Zaɓi nau'in asusun ku Keɓance yanayin asusun ku da izini bisa abubuwan da kuke so na ciniki.
Canjawa tsakanin shimfidu
Keɓance shimfidar wuri don dacewa da salon kasuwancin ku. Canza daga Gargajiya zuwa Zabuka don mayar da hankali kan abubuwan da kuka yi da kiranku.
Da zarar ka zaɓi kasuwar da kake so da nau'in ciniki, za ka iya aiwatar da ciniki. Don wannan misali, mun zaɓi nau'in ETH/USDT daga kasuwar USDT.
Hoton da ke ƙasa yana nuna yadda, a lokacin rubutawa, 1 ETH yana ciniki don 4,306.28 USDT. Don aiwatar da cinikin siyayya, kawai kuna shigar da adadin ETH a cikin filin "Yawan (ETH)" zuwa gefen hagu na bayanan farashi da ginshiƙi.
Ta hanyar tsoho, "Nau'in oda" za a saita zuwa "Limit," wanda ke nufin za a aiwatar da odar ku a farashin da kuka zaɓa ko mafi kyau. Manyan 'yan kasuwa na iya canza "Nau'in oda" don dacewa da bukatun su.
Filin "Farashin (USDT)" Hakanan yana nuna farashin ciniki na ƙarshe ta atomatik kuma yana canzawa. Idan kun saita farashin da kuke so ƙasa da ƙimar kasuwa, odar ku zai haɗu da wasu a cikin Littafin oda har sai ya cika.
Kuna iya ganin "Littafin oda" a gefen dama mai nisa, yana wakiltar ƙimar kasuwa daga masu siye da masu siyarwa. Alkaluman ja suna nuna farashin masu siyarwa suna neman daidai adadin su a cikin ETH yayin da alkalumman kore suna wakiltar farashin masu siye suna son bayar da adadin da suke so su saya.
Waɗannan alkalumman an ƙarfafa su ta farashi kuma ba lallai ba ne suna wakiltar mai siye ko mai siyarwa ɗaya ba. Farashin kasuwa na yanzu yana wakiltar wurin da tambaya da tayi (masu siyarwa da masu siye) ke haɗuwa a cikin Littafin oda.
Da zarar ka yanke shawara akan farashin da kake so, shigar da shi cikin filin "Farashin (USDT)" sannan "Yawan (ETH)" da kake son siya. Daga nan za a nuna maka adadi na "Total (USDT)" kuma za a iya danna Sayi ETH don ƙaddamar da odar ku, muddin kuna da isassun kuɗi (USDT) a cikin asusun Kasuwancin Spot.
Umarnin da aka ƙaddamar suna buɗewa har sai an cika su ko kuma ku soke su. Kuna iya duba waɗannan a cikin Buɗe oda shafin a shafi ɗaya, kuma ku sake duba tsofaffi, cika umarni a shafin Tarihin oda. Duk waɗannan shafuka kuma suna ba da bayanai masu amfani kamar "Cikakken Rabo" da matsakaicin farashin da aka cika.
Da zarar kasuwa ta cika odar ku, za ku sami nasarar aiwatar da cinikin crypto akan OKEx.
Tsabar kudi ko alamun da aka samu ta wannan kasuwancin ya kamata yanzu su kasance a gare ku a cikin ma'auni na "Spot Account" kuma za'a iya canza su zuwa wasu asusu ko zuwa Asusun Tallafawa kafin ku iya janye su ta amfani da zaɓin Fitarwa daga "Assets" drop-down. jeri.
1. Iyakance oda
Odar iyaka umarni ne don siye ko siyar da adadi akan takamaiman farashi ko mafi kyau. Bayan an ba da odar, tsarin zai sanya shi a kan littafin oda, kuma ya dace da shi tare da umarni da ake samu - a farashin da aka ƙayyade ko mafi kyau.
Case na 1: Yin la'akari da cewa farashin kasuwar BTC na yanzu shine 13,000 USDT, idan mai amfani yana so ya saya a 12,900 USDT, zai iya zaɓar nau'in oda "Limit" kuma saita farashin sayan a matsayin 12,900 USDT. Bayan an ba da odar, za a cika odar ta atomatik lokacin da farashin ya faɗi zuwa 12,900 USDT ko ƙasa.
2. Advanced Limit Order
Advanced iyaka oda yana ba da ƙarin zaɓuɓɓukan oda 3 fiye da odar iyaka ta yau da kullun, gami da "Post Only", "Cika ko Kashe" da "Nan da nan ko Soke". An ɓata odar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari a matsayin “Mai kyau har An soke”.
(1) Buga kawai: ba ya ɗaukar ruwa kuma yana tabbatar da mai amfani zai zama mai yin kasuwa. Idan odar iyaka bayan-kawai zai haifar da wasa tare da odar da ke akwai, za a soke odar.
(2) Cika ko Kashe: yana tabbatar da an aiwatar da odar ko kuma an soke shi gaba ɗaya ba tare da cika wani bangare ba.
(3) Nan da nan ko soke: yana buƙatar duka ko ɓangare na odar da za a aiwatar nan da nan, kuma an soke duk wani ɓangaren odar da ba a cika ba.
Misalai, idan mai amfani yana son siyan BTC kuma ana nuna littafin oda kamar ƙasa:
(1) Mai amfani yana son samun Kuɗin Maƙeri, zai iya zaɓar zaɓin “Post Only” a ƙarƙashin Advanced Limit Order. Idan farashin siyan ya kasance 18,726 USDT, ba za a cika odar ba, don haka za a sanya odar kuma mai amfani zai zama mai yin. Idan farashin siyan ya kasance 18,737.25 USDT, za a aiwatar da odar tare da wanda aka siyar a cikin littafin tsari, kuma mai amfani zai zama mai karɓa, to za a soke odar nan da nan;
(2) Idan mai amfani ya zaɓi zaɓin "Cika ko Kashe", saita farashin siyan a matsayin 18,745.75 USDT da adadin oda a matsayin 300 BTC, kamar yadda jimlar da ke akwai akan littafin oda shine 266 BTC (1+1+8+100). +156), adadin odar bai cika ba (300-266=34 BTC) don haka za a soke odar gaba daya. Amma idan adadin odar ya kasance 266 ko ƙasa da 266 BTC, za a ba da odar kuma a gabatar da shi;
(3) Mai amfani ya zaɓi zaɓin "Nan da nan ko Soke", saita farashin siyan a matsayin 18,745.75 USDT kuma adadin odar shine 300 BTC, kamar yadda jimillar adadin da ake samu akan littafin oda shine 266 BTC (1+1+8+100+ 156), 34 BTC (300-266) ba za a cika ba, don haka za a aiwatar da odar tare da 266 BTC kawai kuma za a soke 34 BTC da ba a cika ba.
3.
Odar Kasuwa Odar kasuwa umarni ne na siye ko siyar da adadi nan da nan akan farashin kasuwa na yanzu. Lura: Darajar odar farashin kasuwa ɗaya ba zai iya wuce USDT 100,000 ba.
Hali na 1:Da yake ɗauka cewa farashin kasuwar BTC na yanzu shine 13,000 USDT, idan mai amfani yana so ya sayi BTC nan da nan a farashin kasuwa, zai iya zaɓar nau'in oda "Kasuwa" kuma saita adadin siyan kamar, misali, 20,000 USDT. Bayan an ba da odar, za a cika odar nan da nan, za a soke sashin da ba a cika ba. A cikin kasuwa mai sauri, farashin siyan ƙarshe na wannan tsari bazai zama 13,000 USDT ba, amma farashin kasuwa na ainihi, wanda zai iya zama sama da 13,000 USDT ko ƙasa da 13,000 USDT.
4. Dakatar da oda
Tsayawa oda wani nau'in dabarun ciniki ne na algorithm wanda masu amfani zasu iya tantance farashin faɗakarwa da farashin oda, kuma za'a sanya odar ta atomatik tare da farashin oda da aka saita da zarar farashin kasuwa ya kai ga ƙayyadaddun farashin faɗakarwa. Ana iya raba umarni na dakatarwa zuwa umarni na sharadi da odar OCO. Tsayawa-asara kawai da riba-riba za a iya saita ta ta hanyar sharadi. Tsarin OCO na iya saita asarar tasha da riba lokaci guda, kuma lokacin da aka kunna ɗayan, ɗayan zai zama mara aiki. Dakatar da oda zai daskare madaidaicin kadarorin a gaba.
Hali na 1: Tsarin Sharadi
Farashin kasuwa na yanzu na BTC shine 9,700 (USDT), kuma mai amfani A yana tsammanin farashin zai tashi idan zai iya murkushe juriya a ƙasa 10,000 (USDT). Sannan mai amfani A zai iya saita sayayya lokacin da farashin ya kai 10,000 (USDT) ta hanyar oda. Saitin matakai: zaɓi nau'in tsari [Tsaya oda] - [Sharadi], kuma saita sigogi don kunna farashi: 10,000 (USDT), farashin oda: 10,000 (USDT), Adadi: 10, sannan danna [Sayi BTC] don ƙaddamar da oda. Za a haifar da odar sharadi lokacin da farashin kasuwar BTC ya kai 10,000 (USDT), kuma ya bayyana a cikin littafin tsari azaman ƙayyadaddun tsari tare da farashi na 10,000 (USDT) da adadin oda na 10 BTC.
Hali 2: OCO oda
Farashin kasuwa na yanzu na BTC shine 9,500 (USDT). Mai amfani B yana tunanin cewa farashin zai haifar da juriya a 10,000 (USDT), kuma ƙarin raguwa zai faru idan farashin ya faɗi zuwa 9,000 (USDT), don haka yana so ya kulle ribar idan farashin ya kai 10,000 (USDT), kuma ya tsaya. asarar lokacin da farashin ya faɗi zuwa 9,000 (USDT). Sannan mai amfani B na iya siyar da BTC ɗin sa tare da odar OCO. Saitin matakai: zaɓi nau'in tsari [Oda Tsaida] -- [OCO], kuma saita sigogi zuwa farashin jawo TP: 10,000 (USDT), farashin odar TP: 10,000 (USDT), Farashin SL: 9,000 (USDT), odar SL farashin: 9,000 (USDT), Adadin: 10, sannan danna [Sell BTC] don ƙaddamar da oda. T / P za a jawo lokacin da farashin kasuwar BTC ya kai 10,000 (USDT), kuma ya bayyana a cikin littafin tsari a matsayin ƙayyadaddun tsari tare da farashin oda na 10,000 (USDT) da adadin oda na 10 BTC. Saitin S/L zai zama mara aiki.
Lura : Idan akwai ƙaƙƙarfan sauyin farashin, ƙila ba za a cika odar tasha ba bayan an kunna ta.
5. Oda mai
tayar da hankali tsari ne na umarni don sanya odar ciniki a ƙayyadaddun sigogi. Lokacin da sabon farashin kasuwa ya kai farashin faɗakarwa, tsarin zai yi oda ta atomatik bisa ga farashin da aka riga aka saita da adadin.
Oda mai tayar da hankali ba zai daskare kaddarorin da suka dace ba a gaba. Lokacin da aka kunna oda mai tayar da hankali, idan ma'aunin asusun masu amfani ya yi ƙasa da adadin tsari, tsarin zai sanya oda ta atomatik bisa ga ma'auni na ainihi. Idan ma'aunin asusun masu amfani ya yi ƙasa da mafi ƙarancin adadin ciniki, ba za a iya sanya oda ba.
(1) Ƙarfafa - Iyaka:Idan mai amfani ya sanya odar tsayawa tare da ƙimar iyaka, lokacin da aka kunna odar tasha, tsarin zai sanya odar zuwa kasuwa a cikin tsari na ƙayyadaddun tsari.
Hali na 1 (Saya tare da Tasiri - Iyaka):
BTC yana a 6,600 USDT kuma mai amfani ya gaskanta idan farashin ya fadi zuwa 6,500 USDT, ya fadi gaba. Don haka, mai amfani yana so ya sayi BTC a 6,450 USDT lokacin da farashin ya kai 6,500 USDT. Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa: zaɓi nau'in tsari na "Trigger Order", saita farashi mai tayarwa zuwa 6,500 USDT, kuma farashin tsari kamar 6,450 USDT tare da adadin 10 BTC. Lokacin da farashin BTC ya kai 6,500 USDT ko žasa, yanayin yanayin farashin ya cika, za a yi amfani da tsari, kuma tsarin zai sanya tsari a kasuwa a cikin nau'i na ƙayyadaddun tsari: farashin sayan shine 6,450 USDT. , kuma adadin siyan shine 10 BTC. Lura: Idan masu amfani da ke akwai ma'aunin USDT shine 1,000 USDT a wannan lokacin, saboda 1,000 USDT bai isa ba don siyan adadin odar (10 BTC), tsarin zai sanya odar iyaka zuwa kasuwa tare da adadin da 1,000 USDT zai iya saya,
Case 2 (Siyar da Trigger - Iyaka):
BTC yana a 6,600 USDT kuma mai amfani ya yi imanin cewa farashin zai kara ƙaruwa idan zai iya kaiwa 6,800 USDT. Don haka, mai amfani yana so ya sayar da 10 BTC a 6,850 USDT lokacin da farashin ya kai 6,800 USDT. Zai iya buɗe odar Trigger-Limit, kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa: lokacin da farashin ya kai 6,800 USDT ko sama, za a fara aiwatar da odar, kuma tsarin zai sanya odar zuwa kasuwa a cikin tsarin iyaka: Farashin siyar shine 6,850 USDT, kuma adadin siyarwar shine 10. Idan mai amfani yana da ma'auni na 8 BTC kawai a wannan lokacin, wanda ya fi ƙasa da adadin tsari (10 BTC), tsarin zai aika da odar 8 BTC ta atomatik zuwa kasuwa. . Idan ma'auni na masu amfani shine 0.0001 BTC wanda ya fi ƙanƙanta fiye da ƙananan ciniki na 0.001 BTC, ba za a iya sanya odar ba.
Lokacin amfani da Trigger - Iyaka , don tabbatar da cewa za a iya cika odar bayan an kunna shi, ana ba da shawarar saita farashin tsari da farashi azaman farashi biyu kusa da juna.
(2) Trigger - Kasuwa: Idan mai amfani ya sanya odar tsayawa tare da farashin kasuwa, lokacin da aka kunna odar faɗakarwa, tsarin zai sanya odar zuwa kasuwa a cikin tsarin kasuwa, yana ba da damar cika odar cikin sauri. .
Case 1 (Saya tare da Trigger - Kasuwa):
Ganin cewa farashin BTC na yanzu shine 6,900 USDT, mai amfani yana so ya sayi BTC nan da nan a farashin kasuwa lokacin da farashin BTC ya kai 7,000 USDT, kuma adadin sayan shine 14,000 USDT. Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa: zaɓi nau'in tsari na "Trigger Order", saita farashin faɗakarwa zuwa 7,000 USDT, kuma saita farashin tsari azaman farashin kasuwa tare da adadin 14,000 USDT. Lokacin da farashin BTC ya kai 7,000 USDT ko ya kai sama da 7,000 USDT, an cika yanayin farashin faɗakarwa, don haka tsari ya jawo, kuma tsarin zai sanya oda zuwa kasuwa a cikin tsarin kasuwa: farashin sayan. shine farashin kasuwa, kuma adadin sayan shine USDT 14,000. Lura: Idan ma'aunin USDT masu amfani yana da 10,000 USDT, tsarin zai sanya tsarin kasuwa zuwa kasuwa tare da adadin siyan 10,000 USDT a matsayin 10, 000 USDT ya kasance ƙasa da adadin tsari na 14,000 USDT; idan ma'aunin masu amfani shine 0 USDT a wannan lokacin, ba za a sanya oda ba.
Case 2 (Saiyar da Tarin Kasuwar):
Da yake ɗauka cewa farashin BTC na yanzu shine 6,900 USDT, mai amfani yana so ya sayar da BTC nan da nan a farashin kasuwa lokacin da farashin BTC ya kai 6,600 USDT, kuma adadin sayarwa shine 4 BTC. Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa: Zaɓi nau'in tsari na "Trigger Order", saita farashi mai mahimmanci zuwa 6,600 USDT, kuma saita farashin tsari azaman farashin kasuwa tare da adadin 4 BTC. Lokacin da farashin BTC ya kai 6,600 USDT ko ya kai kasa da 6,600 USDT, yanayin farashin faɗakarwa ya cika, don haka tsari ya jawo, kuma tsarin zai sanya oda zuwa kasuwa a cikin tsarin kasuwa: farashin sayarwa. shine farashin kasuwa, kuma adadin siyar shine 4 BTC. Lura: Idan masu amfani da ke samuwa BTC ma'auni shine 2 BTC, tsarin zai sanya tsarin kasuwa zuwa kasuwa tare da adadin sayar da 2 BTC kamar yadda 2 BTC ya kasa da adadin 4 BTC;
6. Trail Order
Trail umarni yana ba mai amfani damar saita dabarun gaba don gagarumin swings a kasuwa. Lokacin da farashin ƙarshe ya kai matsakaicin (ko mafi ƙarancin) farashin kasuwa bayan an ƙaddamar da odar sawu (1 ± ƙayyadadden ƙimar kiran mai amfani), wannan yana haifar da odar da za a aiwatar a kasuwa. Adadin dawo da kira ya tashi daga 0.1% zuwa 5%.
Lokacin da aka kunna odar Trail, idan ma'aunin asusun masu amfani ya yi ƙasa da adadin tsari, tsarin zai sanya oda ta atomatik bisa ga ainihin ma'auni. Idan ma'aunin asusun masu amfani ya yi ƙasa da mafi ƙarancin adadin ciniki, ba za a iya sanya oda ba.
Hali na 1:Farashin BTC na yanzu shine 19 000 USD. Mai amfani ya yi imanin cewa kasuwar BTC za ta ragu amma ta sake komawa kan wani bene na farashin. Idan mai amfani yana so ya aiwatar da odar sayayya a farashin kasuwa lokacin da ƙimar sake dawowa ya wuce abin da aka riga aka saita na "ƙirar kiran waya", zai iya sanya tsarin sawu kamar haka:
Yin la'akari da cewa kasuwar ta canza kamar haka:
Farashin kasuwar BTC ya fadi daga 19,000 USDT. kuma ya kai matsayi mafi ƙasƙanci a 17,800 USDT, 17,800
A taƙaice, za a aika da odar sawu ne kawai a cikin sharuɗɗan da ke biyowa:
Za a sanya odar sayayya lokacin da farashin faɗakarwa = farashi mafi ƙanƙanta, da sake dawowa = ƙimar dawowa.
Za a sanya odar siyar da sawu lokacin da farashin jawo = ƙimar dawowar kira.
7. Odar Iceberg
Odar ƙanƙara nau'in tsari ne na algorithmic wanda ke ba masu amfani damar guje wa yin babban tsari yayin guje wa zamewa. Odar kankara tana karya babban odar mai amfani ta atomatik zuwa ƙananan oda. Za a sanya waɗannan umarni akan kasuwa bisa ga mafi kyawun tayin da kuma tambayar farashi da ma'aunin da mai amfani ya saita. Lokacin da ɗaya daga cikin ƙananan umarni ya cika gaba ɗaya, ko kuma sabon farashin kasuwa ya karkata sosai daga farashin odar na yanzu, za a sanya sabon tsari ta atomatik.
Case 1: Mai amfani zai so siyan BTC 1,000 kuma baya son ƙara farashin. Zai iya yin odar ƙanƙara:
Tsarin zai sanya oda ta kankara ta atomatik. Adadin kowane oda zai zama 80% - 100% na matsakaicin adadin guda ɗaya. Farashin oda zai zama sabon farashin siyayya* (bambancin farashin 1). Bambancin farashin ya bambanta daga 0.01% zuwa 1%. Da zarar oda ya cika gaba daya, za a sanya sabon oda. Lokacin da farashin kasuwa na ƙarshe ya wuce 2*(bambancin oda), za a soke odar da ta gabata kuma za a sanya sabon.
Lokacin da adadin da aka yi ciniki ya yi daidai da jimlar adadin oda, an cika cinikin kankara. Lokacin da farashin kasuwa na ƙarshe ya wuce mafi girman farashin siyan 20,000 USDT, za a dakatar da odar ƙanƙara na ɗan lokaci. Bayan farashin ya faɗi ƙasa zuwa 20,000 USDT, za a sake fara odar ƙanƙara.
8. Matsakaicin matsakaicin farashi mai nauyi (TWAP)
Matsakaicin farashi mai nauyi ( TWAP) shine matsakaicin farashin kayan aiki akan ƙayyadadden lokaci. TWAP dabara ce da za ta yi ƙoƙarin aiwatar da oda wanda ke yin ciniki cikin yanki na oda a cikin tazarar lokaci na yau da kullun kamar yadda masu amfani suka ayyana. Manufar TWAP ita ce rage tasirin kasuwa akan odar kwando.
Case 1: Mai amfani zai so siyan 1000 BTC kuma yayi oda azaman TWAP.
Daukacin littafin odar kamar yadda ke ƙasa:
Mai amfani ya saita Bambancin Farashin a matsayin 1%, Matsakaicin Iyakar Iyakar Sayi ana saita shi azaman 18,726.93 USDT * (1 + 1.00%) = 18,914.19 USDT. Tsarin zai ƙididdige adadin siyar da aka tara na yanzu da aka buga a cikin tsari wanda farashin ya yi ƙasa da 8,914.19 USDT (wanda shine 156+100+8+1+1=266). Daga baya tsarin zai ɗauki tunani akan ma'anar share fage mai amfani don haka don ƙayyade girman oda, a wannan yanayin, wanda shine 13.3 BTC (266 * 5%). Za a buga odar siyan iyaka ta yanki a USDT 18914.19 don 13.3 BTC. Ba za a buga duk adadin adadin da ba a cika ba a matsayin oda mai jiran aiki amma za a soke.
Za a aika da oda bisa ga ƙayyadaddun tazarar lokaci mai amfani tare da sabunta farashi da adadi. Idan farashin oda da aka yanka ya kai iyakar farashin max/min da mai amfani ya ayyana, za a aika odar a max/min farashin kamar yadda aka ayyana. Za a soke odar ta atomatik idan babu farashin da ya dace a kasuwa. Idan adadin odar yankan ya kai max/min oda da mai amfani ya ayyana, za a aika odar a ƙayyadadden adadin mai amfani daidai da haka.
Bayanan kula : Bambancin farashin ya tashi daga 0.01% zuwa 1%, rabon share fage daga 0.01% zuwa 100%, kuma tazara tazara daga 5 zuwa 120s.
Menene Kwangilolin Futures?
Kwangilar makomar gaba yarjejeniya ce ta kasuwanci ta musamman kayayyaki ko kayan aikin kuɗi akan ƙayyadadden farashi a ƙayyadadden lokaci a nan gaba.
A cikin kwangilar nan gaba, ɓangarorin biyu suna da haƙƙinsu da haƙƙinsu.
Misali: Dukkan bangarorin biyu sun amince akan kwangiloli 10 na isar da waken soya akan farashin $5000. Sannan mai siye yana da hakki da haƙƙin siyan ton 10 na waken soya akan farashin $5000 akan takamaiman kwanan wata. A lokaci guda kuma, mai siyarwa yana da haƙƙin sayar da ton 10 na waken soya akan farashin $5000 a rana guda. Kwangilar da ke wakiltar wajibai da haƙƙin ɓangarorin biyu kwangila ce ta gaba.
Amma mafi yawan lokuta, masu zuba jari ba sa neman isar da jiki. Maimakon haka, kafin kwangilar ta ƙare, wanda kuma kafin ranar bayarwa, masu zuba jari za su rufe matsayi don samun riba daga bambancin farashin.
Yadda ake Kasuwancin Kwangilolin Gaba?
1. Bisa ga motsi na farashin BTC, mai amfani zai iya zaɓar bude tsawo ko gajeren matsayi na kwanakin bayarwa daban-daban. A halin yanzu, OKEx yana goyan bayan kwangilar mako-mako, mako-mako, kwata da kwata-kwata.
2. Za a sasanta kwangilolin mako-mako a ranar Juma'a mai zuwa.
Za a sasanta kwangilolin na mako biyu ranar Juma'a mai zuwa.
Za a sasanta kwangilolin na kwata-kwata da kwata-kwata a ranar Juma’a ta ƙarshe na Maris, Yuni, Satumba da Disamba.
3. Mai amfani zai shigar da yawa da farashi don yin oda. Lokacin ƙirƙirar oda, gefen da ake buƙata shine ƙimar kwangilar da aka cika a cikin BTC daidai da raba ta hanyar haɓaka mai haɓaka. Za'a iya yin oda kawai lokacin da ma'auni na asusun ya fi girma ko daidai da gefe.
4. Lokacin ƙirƙirar sabon asusun gaba, mai amfani zai zaɓi yanayin gefe kafin ciniki. Hanyoyi daban-daban na gefe suna da dabarun gefe daban-daban da tsarin sarrafa haɗari. Mai amfani na iya canza yanayin gefe lokacin da shi/ta bashi da wani buɗaɗɗen matsayi da tsari (gefen duk kwangila = sifili).
A cikin yanayin giciye, za a raba kasada da ribar duk mukaman riko tare. A ƙarƙashin wannan yanayin, mafi ƙarancin ƙima don buɗe matsayi shine 100%.
A cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun iyaka, za a keɓance riba da ribar kowane matsayi. Mai amfani zai iya buɗe matsayi kawai lokacin da ma'aunin daidaito ya fi girma fiye da gefen farko. Koyaya, gefen farko na kowace kwangila na iya bambanta.
5. Da zarar an cika oda, mai amfani zai riƙe matsayi daban-daban (dogo ko gajere). A cikin yanayin giciye, ma'auni na ma'auni na asusun gaba dole ne ya zama mafi girma fiye da 10% na matsayi na rikodi don kwangilar leverage 10x; 20% don kwangilar haɓaka 20x. A cikin ƙayyadaddun yanayin gefe, UPL ya bambanta dangane da sabon farashin kasuwa, amma gefe ya kasance iri ɗaya da gefen farko. Da zarar rabon gefe ya faɗi zuwa ko ƙasa da 10% (10x) / 20% (20x), tsarinmu zai karɓi iko kuma ya tilasta-samu matsayi (s).
6. Mai amfani na iya buɗe ƙarin ko kusa da matsayi (s) kowane lokaci don cin riba / dakatar da hasara.
7. A ranar bayarwa, duk wuraren da aka buɗe za a rufe su a farashin kasuwa (USD). Za a canza ribar / asarar zuwa asusun gaba a ƙarƙashin "Haɓaka asarar riba".
8. Bayan bayarwa, asarar jama'a za a rufe daidai gwargwado ta asusun tare da ingantaccen riba daga kwangila ɗaya.
9. Bayan sulhu, duk riba da asarar da aka samu za a canza su zuwa ma'auni.
10. Kwangilar da ke akwai ta ƙare. Za a kaddamar da sabbin kwangiloli.
Ta yaya zan Sarrafa Buɗe oda na?
Ana iya samun duk buɗaɗɗen umarni a ƙarƙashin shafin "Orders", kuma koyaushe kuna iya soke su kafin a cika su.
"Margin" ya haɗa da iyakar da ake buƙata don kwangilar da ba a cika ba. Yayin da "Kudi" ya ƙunshi kawai kuɗin da aka caje don cika kwangila(s).
a) Zaɓi nau'in ƙarewa: mako-mako, mako-mako, kwata ko bi-kwata
b) Shigar da farashin (USD) da yawa (kwagiloli). Tsarin zai lissafta adadin kwangilar da ke akwai don buɗewa da rabon gefe bayan buɗe matsayi.
c) Zaɓi nau'in aiwatarwa (Buɗe Doguwa, Buɗe Short, Kusa Doguwa, Kusa Gajere) don ƙaddamar da oda.
Ƙarƙashin yanayin giciye, 10x leverage, oda za a iya buɗe shi kawai lokacin da rabon gefe ya fi girma ko daidai da 90%; don yin amfani da 20x, ana iya buɗe oda kawai lokacin da rabon gefe ya fi girma ko daidai da 80%. Ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin gefe, oda za a iya buɗe shi kawai lokacin da keɓaɓɓen gefen ya fi girma fiye da gefen da ake buƙata.
Bude Dogon: Saya don buɗe matsayi, za ku ci riba idan farashin ya tashi.
Rufe Dogon:Siyar don rufe matsayi. Ɗaukar matsayi mai adawa daga matsayi mai tsawo wanda ba a so.
Buɗe Short: Sayarwa don buɗe matsayin, zaku sami riba idan farashin ya faɗi.
Kusa Gajere: Saya don rufe matsayi. Ɗaukar matsayi na adawa daga gajeren matsayi wanda ba a so.
Mataki 1: Je zuwa sashin janyewa
a kan "Assets" don buɗe menu kuma danna Cire daga jerin zaɓuka.
Mataki 2: Zaɓi crypto don cirewa
Zaɓi crypto da kuke son cirewa daga asusun OKEx ta amfani da menu na zazzagewa. A cikin misalinmu, muna janye BTC. Zaɓuɓɓukan hanyar cirewa na BTC sune "A kan sarkar" ko "Na ciki."
Cibiyoyin cirewar da aka goyan baya sune "BTC-Bitcoin," "BTC-Lightning," "BTCK-ERC20" da "BTCK-OKExChain." Don wannan misalin, mun zaɓi BTC da aka janye akan sarkar ta hanyar hanyar sadarwar BTC.
Danna Ci gaba don ci gaba.
Mataki 3: Shigar kuma tabbatar da bayanan janyewa
Bayan kun zaɓi hanyar cirewa, shigar da adireshin cirewa daga walat ɗin da aka nufa da adadin da kuke son cirewa. Hakanan zaka iya suna adireshin karɓar adireshin ku don yin saurin cirewa nan gaba. Sannan, zaɓi asusun da kake son cirewa.
Bayan kun tabbatar da bayanan cirewa, danna Ci gaba .
Bugawa na gaba zai tambaye ku kalmar sirri ta Asusun ku kuma, idan kun saita ɗaya, "lambar SMS." Shigar da su kuma danna Tabbatar don ƙaddamar da buƙatar janyewar ku.
Mataki 1: Shugaban zuwa sashin "Janye"
A shafin "Bayyanawa", matsa Janyewa.
Idan shine karon farko na janyewa ta amfani da aikace-aikacen, ana iya tambayarka don haɗa lambar wayarka ko app ɗin tantancewa kuma saita ƙarin kalmar sirri. Idan haka ne, matsa Link don fara aiwatarwa.
Bayan haka, bi abubuwan da ke kan allo don haɗa asusun OKEx ɗin ku zuwa app ɗin mai tabbatar da ku. Kammala tabbatar da imel ɗin kuma shigar da lambar lambobi shida da aka nuna a cikin ƙa'idar tabbatacciyar. Na gaba, saita kalmar sirrin kuɗaɗen ku don samun damar saitin cikakken fasalin aikace-aikacen OKEx.
Mataki na 2: Zaɓi wane crypto don cirewa
A cikin sashin "Jare", gungura ƙasa zuwa ko bincika cryptocurrency da kuke son cirewa. Matsa kadarar don ci gaba.
Mataki 3: Shigar da bayanan janyewar ku
Cika bayanan janyewar ku. Kuna buƙatar shigar da adireshin karɓar da aka yi niyya daga walat ɗin da kuke son cirewa da adadin da kuke son cirewa.
Yawancin lokaci kuna iya barin tsohuwar kuɗin cirewa a cikin filin "Kudade". Koyaya, idan ma'amalar ku tana da gaggawa musamman, zaku iya la'akari da ƙara kuɗin.
Lokacin da ka shigar da bayananka, duba adireshin sau biyu kuma ka matsa Submit.
A kan allo mai zuwa, kammala ƙarin matakan tsaro ta shigar da kalmar sirri da lambobin da aka nema. A ƙarshe, matsa Tabbatar don fara buƙatar janyewar ku.
Ya kamata kuɗin ku ya bayyana a cikin walat ɗin karɓa da zaran blockchain mai dacewa ya tabbatar da ma'amala.
1. Shiga cikin asusun OKEx ɗin ku kuma danna "Sayi Crypto" a cikin menu na sama.
2. Za ku ga Quick Ciniki tab tare da m Buy widget. Danna "Siyarwa"
3. Zaɓi cryptocurrency da USD daga jerin zaɓuka kuma shigar da adadin da kuke so a cikin ko dai kuɗin kuɗi
4. Zaɓi yadda kuke so ku biya daga hanyoyin biyan kuɗi daban-daban da abokan hulɗarmu ke amfani da su
5. Da zarar an tabbatar da biyan ku, ku cryptocurrency za a canza ta atomatik zuwa asusun OKEx na ku
Matakan farko kafin amfani da ciniki na OKEx P2P
Domin amfani da sashin ciniki na P2P akan OKEx, kuna buƙatar samun tabbataccen asusu (aka KYC). Idan baku da asusu tukuna, zaku iya rajista anan kuma ku bi koyawa ta mu.
Bugu da ƙari, kuna buƙatar shigar da aƙalla hanyar karɓar biyan kuɗi ɗaya zuwa asusunku don siyar da crypto da karɓar fiat a musayar. An bayyana wannan a mataki na farko da ke ƙasa.
Mataki 1: Kafa asusun karɓa don kasuwancin OKEx P2P
Wadanda ke da asusu da aka tabbatar zasu iya shiga kuma danna kan Saya/Saya daga menu na sama. A shafi na gaba, danna kan kasuwancin P2P don buɗe sashin ciniki na P2P.
Na gaba, kuna buƙatar danna kan Gudanarwa sannan sannan saitidon fara saita asusun karɓa kafin ku iya aiwatar da canjin crypto-to-fiat.
A shafin saitin, dole ne ka gungura ƙasa zuwa shafin "Saitin Biyan Kuɗi" kuma zaɓi "Receiving Account" kafin danna + Ƙara ƙarin.
Yanzu za ku iya ƙara asusun banki ko wata hanyar karɓar biyan kuɗi mai goyan bayan zuwa asusunku. Lura cewa ba za ku iya canza sunan ku a wannan taga ba, tunda kowace hanyar biyan kuɗi da kuka haɗa zuwa asusun OKEx ɗinku yana buƙatar dacewa da ainihin sunan ku.
Da zarar kun ƙara asusun karɓa, za a saita ku don komawa zuwa sashin P2P kuma ku bi matakai na gaba kamar yadda aka zayyana a ƙasa.
Mataki 2: Zaɓi kuɗin crypto da fiat ɗin da kuka fi so
Sashen ciniki na P2P yana da matattara da yawa akwai don masu amfani don zaɓar abubuwan da suke so. Kuna iya farawa ta zaɓar ko kuna son siyan cryptocurrency tare da fiat ko siyar da crypto don fiat. Bayan wannan, zaku iya zaɓar kuɗin crypto da fiat ɗin da kuka fi so, kuma zaku iya amfani da tace hanyar biyan kuɗi na zaɓi don zaɓar takamaiman hanyar biyan kuɗi.
A cikin wannan koyawa, za mu canza crypto zuwa fiat ta hanyar siyar da USDT , don haka za mu zaɓi zaɓin siyarwa kuma za mu yi amfani da USDT azaman cryptocurrency da PKR (Pakistan rupee) azaman kudin fiat, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.
A halin yanzu, tallafin cryptocurrencies akan OKEx P2P sun haɗa da USDT, BTC da ETH, yayin da kudaden fiat suna da zaɓuɓɓuka 28, gami da wasu shahararrun kuɗaɗen gida daga ko'ina cikin duniya.
Mataki na 3: Zaɓi mai talla daga zaɓuɓɓukan da ake da
su Don musanya crypto mu zuwa fiat, za mu siyar da shi ga mai talla tare da buɗaɗɗen tayin. Shafin ciniki na P2P yana jera duk masu tallan tallace-tallace da suka cika sharuɗɗan da aka saita - watau, a shirye mu ɗauki USDT mu biya cikin PKR fiat.
Akwai abubuwa daban-daban da za mu yi la'akari da su kafin zabar mai talla don ma'amalarmu. Duk waɗannan an haskaka su a cikin hoton da ke ƙasa.
Jerin masu talla yana tare da ƙididdiga daban-daban da tambari, kamar yadda aka nuna a sama. Tabbataccen lakabin, alal misali, yana da mahimmanci saboda yana nufin cewa mai tallan ya yi aikin tantancewa kuma ya cika mafi ƙarancin buƙatu don samun lambar.
Hakazalika, ana nuna ƙididdiga na kowane mai talla a ƙasa sunansu, waɗannan sun haɗa da adadin jimillar odar da mai tallan ya aiwatar da ƙimar kammalawar su. Masu talla tare da adadi mai yawa na oda da kuma ƙimar ƙarshe mai kyau (wanda ke kusa da 100%) yakamata a fifita.
Sauran abubuwan sun haɗa da iyakokin masu tallace-tallace, waɗanda aka nuna a cikin wani ginshiƙi na dabam kuma suna nuna ƙarami da matsakaicin adadin da masu talla suke son musanya.
Yayin da masu tallan tallace-tallace ke jerawa bisa farashi (tare da farashi mafi girma a saman), shawararku yakamata ta ɗauki duk abubuwan da aka ambata da kuma hanyoyin biyan kuɗi masu tallafi. A cikin hoton da ke sama, muna iya ganin cewa wasu masu talla suna tallafawa hanyoyin biyan kuɗi da yawa, gami da canja wurin banki da kuma biyan kuɗin wayar hannu, yayin da wasu kawai ke tallafawa canja wurin banki kawai.
Da zarar kun zaɓi mai tallan da ya dace wanda ya cika buƙatunku, zaku iya danna kan siyar da USDT don ci gaba da oda.
Mataki na 4: Sanya odar ku ta P2P
Za a gabatar muku da taga mai buɗewa tare da cikakkun bayanai game da mai tallan da kuka zaɓa a matakin baya da kuma filayen da kuke buƙatar cika don sanya odar ku ta P2P.
Anan zaku shigar da adadin USDT da kuke son siyarwa (ana nuna ma'aunin ku na USDT a ƙarƙashin filin) kuma za'a nuna muku adadin kuɗin fiat ɗin da zaku karɓi a musayar.
Da zarar kun tabbatar da duk cikakkun bayanai kuma zaɓi hanyar biyan kuɗi, danna kan siyar da USDT don ci gaba.
Lura cewa bayan wannan matakin ba za ku iya soke odar daga gefen ku ba.
Mataki na 5: Jira biyan kuɗi daga mai talla
Bayan kun ba da odar ku, allon na gaba zai nuna muku ƙarin bayanai, gami da sunan mai talla (watau sunan Payer), bayanan karɓar bayanan asusun ku da bayanan bin diddigin, kamar lambar odar. da lokaci.
Hakanan za ku ga taga taɗi a damanku, yana ba ku damar sadarwa tare da mai talla. Koyaya, tunda an riga an saita duk cikakkun bayanai, babu buƙatu da yawa don kowane haɗin kai baya ga tabbatar da biyan kuɗi.
Yawancin masu tallace-tallace za su aiko muku da hoton biyan kuɗi ta wannan taɗi don tabbatarwa akan asusun karɓar ku.
Akwai bayanai dalla-dalla guda biyu a nan, na farko shine mai ƙidayar lokaci wanda ke farawa daga mintuna 15 kuma yana gudana yayin da kuke jiran biyan kuɗi daga mai talla. Idan mai talla bai tabbatar da biyan kuɗi a cikin wannan lokacin ba, za a soke odar.
Abu na biyu da za a lura shi ne maɓallin mara aiki wanda ke cewa "Saki crypto." Wannan maɓallin yana nan ba aiki har sai mai talla ya tabbatar da cewa sun biya ku.
Mataki na 6: Tabbatar da karɓar biyan kuɗi da saki crypto
Da zaran mai talla ya tabbatar da cewa sun biya kuɗin zuwa asusun karɓar ku, za a sanar da ku don tabbatarwa da sakin crypto. A wannan gaba, ana ba ku shawarar bincika asusun karɓar kuɗin kuɗin da kuke tsammani da kuma bayanan mai biyan kuɗi.
Da zarar kun gamsu, zaku iya danna maɓallin Saki mai aiki yanzu don kammala oda.
A yayin da ba ku sami biyan kuɗi cikin lokaci ba, kuna iya danna kan Kira don tuntuɓar tallafi da neman ƙuduri.
Bayan kun saki crypto, zaku ga tabbacin kammala oda kuma zaku iya danna Canja wurin kadari don bin bayanan canja wurin.
Dokokin ciniki na P2P don sokewa
Sabis ɗin ciniki na OKEx P2P yana ba da fifiko ga dacewa da aminci mai amfani. Akwai ƙayyadaddun ƙa'idodi waɗanda suka shafi masu siye da kare masu siyarwa akan dandamali (saboda masu siyarwa sun riga sun ƙaddamar da kadarorin su don ɓoyewa lokacin da suka ba da oda).
Waɗannan ƙa'idodin sun shafi nau'ikan masu amfani guda biyu: waɗanda sababbi ne (ƙasa da umarnin P2P uku da aka kammala) da waɗanda suka tsufa (kammala odar P2P uku ko fiye). Sabbin masu amfani waɗanda suka soke umarni biyar a cikin yini ɗaya kafin biyan kuɗi ko umarni uku a cikin kwana ɗaya bayan tabbatar da biyan kuɗi, za su fuskanci ƙuntatawar sabis. A halin yanzu, tsofaffin masu amfani za su haifar da ƙuntatawa idan sun soke umarni uku a rana ɗaya kafin biyan kuɗi ko oda ɗaya bayan tabbatar da biyan kuɗi.
Ma'auni na ƙuntatawar sabis tare da adadin abubuwan da ke haifar da wuta a cikin yini ɗaya. Sakamakon farko na jawo a cikin haramcin minti 15 daga siyayya ta hanyar kasuwancin P2P, Sayi/Siyar da Sauri, da kuma daga bugawa ko gyara odar siyayya. Ƙarin abubuwan da za su haifar da dakatarwar awa 1, haramcin awa 4 sannan kuma an dakatar da mai amfani har tsawon yini.
⭐ ⭐ ⭐ 12 Mafi kyawun musayar Crypto | Mafi kyawun Canjin Canjin Crypto
Ina fatan wannan sakon zai taimake ku. Kar ku manta kuyi like, comment da sharing zuwa wasu. Na gode!
1658275020
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene KuCoin Exchange | Umarnin don Amfani da Rajista KuCoin Exchange?
Akwai musayar crypto da yawa a yau, wasu sababbi ne wasu kuma tsofaffi. Yana iya zama da wahala ga mai saka jari na novice ya zaɓi wanda ya dace. Ɗaya daga cikin shahararrun musayar da ke ƙoƙari don sauƙaƙewa ga ɗan adam shine Kucoin, wanda shine abin da muke dalla-dalla a nan. Koyi abin da KuCoin yake, fasali daban-daban, da yadda ake amfani da shi.
KuCoin musayar cryptocurrency ce ta tsakiya, kuma bisa ga CoinMarketCap, yana da kusan 503 cryptocurrencies. Musayar tana goyan bayan fiat ago kamar EUR, CZK, NZD, HUF, CAD, da sauransu, ta hanyar Simplex, Banxa, da OTC. A halin yanzu, tana da fiye da masu amfani da miliyan takwas a cikin ƙasashe 207 a duk faɗin duniya.
KuCoin yana da nasa cryptocurrency, KuCoin Shares ko KCS, wanda yanzu an sake masa suna zuwa KuCoin Token. Dandalin yana ba da ciniki tabo, cinikin gefe, kwangila (makoma), pool-X, ba da lamuni, da sabis na bot ciniki.
KuCoin yana ba da nau'ikan asusu guda biyar.
KuCoin kuma yana ba da teburin ciniki na kan-da-counter. Dangane da wannan sabis ɗin, 'yan kasuwa na iya aiwatar da manyan cinikai tare da takamaiman farashi. Ana yin hakan ba tare da haifar da wani canji a cikin farashin crypto ba.
KuCoin yana ba da sabis kamar dabarun ciniki mai ƙididdigewa, dabarun ciniki, rangwamen kuɗin ciniki, lamuni mara riba, gasar ciniki ta sandbox, da kari ga masu amfani da API.
KuCoin shine tunanin Michael Gan da Eric Don. Michael yaro ne na ban mamaki wanda ya fara yin codeing tun yana ɗan shekara takwas. Ya kafa farkon farawa yana da shekaru 16. Da ya ji labarin bitcoin a 2012 daga shugabansa Eric, ya yi ƙoƙari ya sayar da wasu a kan Mt. Gox. Shi ne lokacin da ya fahimci cewa mafi girman dandamali a lokacin yana da wahala ga masu farawa su yi amfani da su. Wannan ya sa Michael da Eric sun fahimci buƙatar tsarin da ke goyan bayan kowane ɗan adam, kuma sakamakon shine KuCoin.
Alamar haɓaka sabon nau'in abubuwan haɓakawa ne wanda KuCoin ya ƙaddamar. Waɗannan su ne kadarorin kasuwanci a cikin kasuwar tabo ta KuCoin. Suna yin amfani da ribar kuma suna nufin samar da riba mai yawa na kadari ta hanyar cinikin hannun jarin da aka yi amfani da su. Ana kiran waɗannan alamun ta amfani da nau'in kuɗi, riba mai yawa, da dogon ko gajeriyar hanya.
Alamu da aka yi amfani da su ba su da ranar ƙarewa ko ranar ƙarewa. Hakanan ba su da ƙima mara kyau. Hadarin ruwa ba ya nan ba tare da la'akari da canjin farashin alamar ba. Yana aiki a ƙarƙashin kulawar mai sarrafa asusun.
Idan kuna kasuwanci a cikin KuCoin leveraged tokens, to ba lallai ne ku biya wani gefe ko aro kuɗi don gwada cinikin gefe ba. Masu amfani da ke riƙe da aƙalla KCS shida suna karɓar kari na 50%, wanda ya fito daga kudaden kuɗin ciniki na yau da kullun KuCoin.
KuCoin yana ɗaya daga cikin manyan dandamali na musayar cryptocurrency 10 ta girma, a cewar CoinMarketCap. Wannan bai zo da mamaki ba, idan aka yi la'akari da duk fa'idodin. Ana sa ran a hankali don riƙe matsayin na dogon lokaci.
Kudin mai yin / mai ɗaukar hoto akan KuCoin yana farawa a 0.1% , kuma za a rage shi yayin da matakan haɓaka ke ƙaruwa. Hakanan zaka iya samun ƙarin ragi na 20% idan kun biya tare da KCS. Hakanan an saita kuɗin cirewa zuwa ɗaya daga cikin mafi ƙanƙanta a cikin masana'antar crypto.
Tushen mai amfani mai ƙarfi yana nufin babban yawan ruwa. A lokacin rubuta wannan labarin, KuCoin yana da fiye da abokan ciniki miliyan takwas. Wannan yana nufin cewa akwai babban kudin ruwa . KuCoin yayi iƙirarin cewa kowane ɗayan masu riƙe crypto huɗu a duk faɗin duniya yana amfani da sabis ɗin sa.
Dandalin yana ba da fiye da nau'i-nau'i na kasuwanci 750 da fiye da 380 ago. Hakanan zaka iya zaɓar waɗanne biyun da kuke so, kamar BTC, MXR, DAG, EOS , LTC. Hakanan zaka iya samun alamu kamar OMG , KCS, DADI, da sauransu.
KuCoin yana ba da bots na kasuwanci waɗanda suka dace da mutanen da suka saba yin ciniki ko kuma kawai ba su da lokacin keɓe don shi. Bot din zai yi ciniki kamar yadda aka saita sigogi. Ba kwa buƙatar ci gaba da bin diddigin kasuwa ko damuwa game da jujjuyawar kasuwar da ba a zata ba. Wannan shine farkon fasalin da ke jan hankalin masu amfani zuwa KuCoin.
Babban matakin ginshiƙi akan KuCoin yana taimaka muku fahimtar dabarun ciniki da kyau. App ɗin yana ba da taswirar nazari akan duk abin da ɗan kasuwa ke buƙatar sani.
Tallafin abokin ciniki wanda KuCoin ya bayar yana da sananne. Yana ba da sabis na hira kai tsaye 24 × 7 . Yana da sauri da inganci. Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin don ɗaga tikiti ko isa don tallafawa masu gudanarwa ta imel.
Don sanya masu amfani su ji daɗi, KuCoin kuma yana ba da asusun ciniki na demo . Wannan asusun ciniki na demo yana taimaka wa masu farawa don samun ilimi mai zurfi game da dabarun ciniki.
Kowane tsarin yana da nasa drawbacks. Dole ne masu zuba jari su yi taka tsantsan game da waɗannan yayin amfani da dandamali.
Hanyoyin biyan kuɗi da KuCoin ke bayarwa suna iyakance. A halin yanzu, dandamali yana tallafawa kawai Google Pay, katunan bashi, da katunan zare kudi.
Kasancewa masana'antar sabon labari, masana'antar crypto tana da tsarin koyo mai zurfi . Sai dai idan kun samar da isassun albarkatu don taimakawa masu amfani a kan dandamali, dandalin zai kasance ga ƴan masu amfani. A cikin yanayin KuCoin, akwai iyakataccen albarkatun ilimi . Ko da yake akwai bulogi, yana aiki kamar matsakaicin talla fiye da albarkatun bayanai.
Ba a tallafawa musayar KuCoin a ƙasashe kamar China, Comoros, Seychelles, Siriya, Thailand, da Amurka.
Kuna iya yin rajista akan KuCoin ta amfani da adireshin imel ko lambar waya. Da zaran ka shigar da imel ɗinka, za a aika lamba. Da zarar ka shigar da waccan lambar tabbatarwa, dole ne ka saita kalmar wucewa. Karanta sharuɗɗa da sharuɗɗa, yarda da shi, kuma zaɓi rajista.
Babban musayar don cinikin token-coin. Bi umarnin kuma sami kuɗi mara iyaka
☞ Binance ☞ Bittrex ☞ Poloniex ☞ Bitfinex ☞ Huobi ☞ MXC ☞ ProBIT ☞ Gate.io ☞ Coinbase
Idan kayi amfani da lambar wayarka don yin rajista, za a aika lambar zuwa lambar wayar. Bi tsarin da ke sama bayan shigar da lambar tabbatarwa. Kuna iya amfani da adireshin imel sau ɗaya kawai. Idan lambar ƙasarku ba ta cikin menu na zaɓuka, to, yi amfani da imel ɗin ku don rajista. Idan an tabbatar da ku ta hanyar KYC , zaku sami ƙarin fa'idodi.
Da zarar kun gama yin rajista, sai ku je www.KuCoin.com, shigar da imel ko lambar waya, da kuma kalmar sirri.
Wata hanya don shiga dandalin ita ce ta hanyar bincika lambar QR. Don tabbatar da tsaro ga asusunku, ba da damar tantance abubuwa biyu.
Mataki na farko shine don ba da kuɗin asusun ku. Sannan zaɓi zaɓin 'Kasuwa' a saman allon.
Na gaba, bincika tsabar kudin da kuke so. KuCoin za ta lissafa tsabar kuɗin da zaku iya kasuwanci.
Zaɓi nau'in ciniki wanda yayi daidai da tsabar kudin da kuke son siya. Daga nan za a kai ku zuwa babban allon ciniki. Zaɓi Kasuwa, idan kuna son siyan crypto a farashin kasuwa. Sa'an nan shigar da adadin tsabar kudi da kuke son saya, kuma danna "Maballin Farashin Kasuwa Mafi Girma." Kammala siyan ta danna maɓallin "Sayi" kore.
Masu amfani za su iya saita kalmar sirri mai lamba shida . Dole ne ku shigar da wannan kalmar sirri ta ciniki don cirewa, ma'amaloli, da kuma don ƙirƙirar API. Ka tuna cewa wannan ya bambanta da ingantaccen abu biyu . Don kunna wannan, je zuwa shafin saiti kuma zaɓi kalmar sirrin ciniki akan aikace-aikacen KuCoin. Hakanan zaka iya siyan crypto ta amfani da katunan kuɗi.
Idan kana son siyan crypto ta amfani da katin kiredit ko zare kudi, je zuwa shafin gida na KuCoin kuma danna kan “Sayi Crypto” a saman shafin. Zaɓi zaɓi na "Ƙungiya ta Uku".
Za a kai ku zuwa takardar biyan kuɗi. Anan, zaku iya zaɓar kuɗin da kuke son siya. Sannan shigar da adadin da kuke son kashewa kuma zaɓi crypto ɗin da kuke son siya.
Zaɓi hanyar biyan kuɗi daga katin visa / MasterCard ko Apple Pay. Za ku sami jerin hanyoyin biyan kuɗi. Zaɓi tashar biyan kuɗi daga lissafin sannan karanta akwatin disclaimer kuma yarda da shi. Sannan danna maballin tabbatarwa. Sannan zaku shigar da bayanan katin sannan ku biya.
A saman hagu na shafin, za ku sami maɓallin 'Kasuwa'. Danna kan wannan, kuma za a kai ku zuwa shafin kasuwa. Anan zaka iya ganin duk nau'ikan ciniki. Danna tsabar kuɗin da kuke so, sannan zaku iya ganin duk nau'ikan ciniki tare da kuɗin da kuka zaɓa.
Kusa da wasu nau'ikan kuɗi, kuna iya ganin 10X . Wannan yana nufin cewa zaku iya kasuwanci da wannan nau'in kuɗin tare da 10X leverage.
Kuna iya zaɓar wasu nau'i-nau'i na kuɗi a matsayin waɗanda aka fi so, wanda ke ba ku dama ga waɗannan kuɗin biyu cikin sauƙi. Hakanan zaka iya nemo wasu takamaiman nau'i-nau'i na kuɗi ta amfani da zaɓin kuɗi.
Alamar ƙaramin agogo a saman dama na shafin yana ba ku damar saita faɗakarwar farashi ko faɗakarwar rashin ƙarfi.
Sannan canja wurin kuɗin zuwa asusun ciniki. Don haka, kawai danna kan zaɓin canja wuri kuma zaɓi nau'in kuɗin da kuke son kasuwanci da adadin da kuke son canjawa. Sannan danna tabbatarwa.
Kafin yin ciniki, kuna buƙatar shigar da kalmar sirri ta ciniki, sannan ba lallai ne ku sake shigar da shi ba na sa'o'i biyu masu zuwa.
Zaɓi nau'in odar ku da cikakkun bayanai na odar ku. KuCoin yana ba da umarni iri huɗu :
Bot ciniki hanya ce ta samun riba ba tare da lura da kasuwa ba. Kusan kowane dandamali musayar yana ba da wannan sabis ɗin, amma tare da taimakon wani ɓangare na uku. KuCoin yana da ginanniyar bot ɗin ciniki wanda gaba ɗaya kyauta ne. Masu amfani za su iya fara amfani da shi kai tsaye idan suna da adadin don saka hannun jari a ciki.
Bots ciniki na KuCoin suna aiki akan dabaru huɗu:
Kuna da hanyoyi daban-daban don amfani da bot na ciniki.
Hanyar 1: Shiga cikin KuCoin app kuma zaɓi bot na ciniki.
Hanyar 2: Buɗe KuCoin app, zaɓi ciniki, sannan bot ɗin ciniki.
Takaddun hukuma na KuCoin akan bots na kasuwanci zasu taimaka muku amfani da wannan fasalin.
KuCoin yana ba ku damar ba da lamuni na cryptocurrencies ga sauran masu amfani tare da ƙimar riba. Wannan tsari ne na ba da lamuni na tsara-da-tsara.
Dole ne mai ba da lamuni ya cika cikakkun bayanai game da adadin da yake shirye ya ba da rance da kuma adadin ribar yau da kullun (kudin ribar daga 0 zuwa 0.2%). Mai ba da lamuni kuma zai iya yanke shawarar tsawon lokacin bada lamuni. Yana iya zama kwanaki 7, kwanaki 14, ko kwanaki 28. Tsawon lokacin bada lamuni shine kwanaki 28. Dukansu haɗari da lada suna da yawa a cikin sabis na lamuni na KuCoin .
KuCoin har ma yana ba da zaɓi na bayar da lamuni ta atomatik . Anan, zaku iya ajiyar adadin wanda ba ku so ku ba da rance. Ana adana wannan azaman adadin ajiya. Don yin wannan, kawai kunna zaɓin lamuni ta atomatik. Mai ba da lamuni na iya saita mafi ƙarancin riba na yau da kullun. Tsarin zai ba da rancen kuɗin ku ta atomatik ga sauran masu amfani.
Staking kuma hanya ce mai kyau don samun kudin shiga mai ma'ana akan Kucoin , wanda har ma yana da dandamali daban da ake kira Pool X sadaukar da hakan.
Danna maɓallin 'Finance' a saman shafin sannan zaɓi zaɓin samun kuɗi a ƙasan wancan. Zai kai ku zuwa dandalin Pool X.
Gungura ƙasa kuma danna kan zaɓin 'Ƙari' kusa da kan staking . Gidan yanar gizon zai ba ku jerin duk tsabar kuɗin da za ku iya shiga. Akwai hanyoyi daban-daban guda biyu don yin hannun jari akan KuCoin. Daya shi ne m lokaci da sauran shi ne kayyade sharudda.
Sharuɗɗa masu sassauƙa suna nufin za ku sami ƙaramin amfanin ƙasa, amma zaku iya cire cryptocurrency ku a kowane lokaci daga asusun ku na pool x. Za a samar da lissafin duk cryptocurrencies da ke akwai don sassauƙan lokaci staking. Zaɓi kuɗin da kuke son hannun jari, kuma za su nuna muku yawan amfanin ƙasa na shekara don kawai adana kuɗin ku a cikin asusun Pool X.
Danna maɓallin canja wuri a gefen dama sannan ka canja wurin kuɗin ku daga babban asusun ku zuwa asusun Pool X na ku. Shigar da adadin da kake son canjawa, ko danna kan max idan kana son canja wurin duka. Danna tabbatarwa.
Kudin shiga da kuke samarwa anan zai ɗan yi ƙasa kaɗan fiye da kuɗin da za ku samar masa idan kun saka shi na ƙayyadadden lokaci.
Yayin da ake tarawa na ƙayyadadden lokaci, za ku rasa yawan kuɗi . Ba za ku iya motsa kuɗin daga Pool X zuwa babban asusun ba kafin lokacin fansa ya ƙare. Idan kun canja wurin kuɗin kafin kammala lokacin fansa, to za ku rasa sha'awar ku.
KuCoin pool wani tafkin ma'adinai ne wanda ke goyan bayan kadarorin shaida na aiki . Yana bayar da kuɗin hakar ma'adinai 2% kawai. Har ila yau musayar yana da ingantaccen algorithm don tabbatar da ingantaccen aikin hakar ma'adinai.
Bayan shiga cikin asusun KuCoin, shiga cikin KuCoin pool . Ƙirƙiri asusun mai hakar ma'adinai kuma kammala tsarin ma'adinan ku a cikin saitunan gaba ɗaya. Dandali yana amfani da tsarin kuɗin shiga wanda ya haɗa da tsarin daidaitawa na FPPS don hakar ma'adinan BTC da tsarin daidaitawa na FPPS don hakar ma'adinan BCH.
Ko da yake KuCoin duk an haskaka tare da fa'idodinsa da abin da ya sa ya fi kyau, kowane mai ciniki yana buƙatar sanin abubuwan da ke da lahani kuma kafin saka hannun jari . Tabbatar cewa ba ku rasa abubuwa masu haɗari ba. Har yanzu yana kan matakin farko. Saka hannun jari a cikin sabon abu yana zuwa tare da haɗari kuma. Abubuwan musamman na musayar na iya sa ka makanta, amma ka tabbata ka yi bincikenka kafin saka hannun jari.
Shin KuCoin amintaccen musanya ne?
An kiyaye KuCoin tare da ingantaccen abu biyu, kalmar sirri ta kasuwanci, da ɓoyayyen matakin masana'antu. Hakanan suna da sashin kula da haɗari na ciki, wanda ke sanya kuɗin ku lafiya da tsaro. Koyaya, kasancewar musanya ta tsakiya, har yanzu yana da rauni ga hacking da sata.
Shin KuCoin halal ne a Amurka?
Musayar ba ta ba da sabis ga ƙasashen da ba a jera su akan gidan yanar gizon KuCoin ba. Ba ya haɗa da Amurka
Ina musayar KuCoin yake?
KuCoin musayar ya dogara ne a Seychelles.
Shin KuCoin walat ne ko musanya?
KuCoin musanya ne wanda kuma ke da walat. Dandalin ya haɗu da ayyuka daban-daban guda biyu kuma yana ba da su tare. Ko da yake yana sanya kansa a matsayin musayar, yana kuma ba da sabis na ajiya.
Zan iya amincewa KuCoin?
KuCoin ya tabbatar da kansa ya zama sabis na halal a cikin shekaru. Ya zuwa yanzu babu wani dalili da zai sa a yi shakkar gaskiyar musayar.
Menene KuCoin ake amfani dashi?
KuCoin dandamali ne na musayar cryptocurrency na duniya wanda ke ba masu amfani damar siye, siyarwa, adanawa, da ba da rancen cryptocurrencies.
Shin 'yan ƙasar Amurka za su iya amfani da KuCoin?
KuCoin ba doka bane a Amurka. Amma ƴan ƙasar Amurka har yanzu suna iya amfani da KuCoin ta hanyar yin rijista ta ID ɗin imel. Wannan yana zuwa ba tare da rajistar KYC ba. Don haka, ƙila ba za ku sami sabis iri ɗaya kamar sauran ba. Bugu da ƙari, kamar yadda ba shi da lasisi na doka, kuma la'akari da tsauraran ka'idoji don cryptocurrency, dole ne ku yi hankali yayin amfani da KuCoin.
(Har zuwa 500 USDT a cikin kari don sabbin masu amfani! ☞ Yi rijista Kucoin )
Na gode da ziyartar da karanta wannan labarin! Da fatan za a raba idan kuna son shi!
1658794440
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene BitMart Exchange, Yadda ake Rajista, Siya da siyarwa akan BitMart Exchange?
BitMart - Musanya yana matsayi na 16 a kan Coinmarketcap ta hanyar ingantaccen girma. Tare da fiye da dala miliyan 576 a cikin ma'amaloli a kowace rana, BitMart yana cikin manyan mu'amala a duniya.
Wannan kyakkyawan sakamako ne mai kyau lokacin da aka ƙaddamar da musayar BitMart kawai a cikin Maris 2018.
A cikin wannan sakon, za ku koyi Menene musayar BitMart | Yadda ake Rajista, Siya da Siyar da Bitcoin, Cryptocurrency akan BitMart.
BitMart musayar ce ta crypto-crypto, wacce aka yi rajista bisa hukuma a Tsibirin Cayman.
An yi rijistar musayar BitMart bisa hukuma azaman Kasuwancin Sabis na Kuɗi (MSB), bayan karɓar lasisin MSB tare da Cibiyar Kare Laifuffuka ta Amurka (FinCEN).
Tare da wannan lasisi, BitMart na iya samar da kasuwancin crypto da sabis na ciniki a ƙasashe daban-daban.
Dandalin fasaha na BitMart
An gina BitMart akan tushen Google Cloud. Dandali yana amfani da sabis na lissafin rarrabawa daga Google Spanner da BigTable don tabbatar da amincin bayanan mai amfani.
Ta hanyar waɗannan tsarin, BitMart na iya daidaita ƙarfin sabis ta atomatik gwargwadon saurin intanet. Ba da damar duk masu amfani su ji daɗi da kuma dandana sabis iri ɗaya.
BitMart Ofishin Jakadancin X: Kasuwar Lissafin Al'umma yunƙuri ne don ƙarfafa sabbin ayyukan da za a jera akan BitMart ba tare da biyan kuɗin jeri ba.
Lokacin da al'umma suka saka hannun jari a cikin aikin har zuwa BMX miliyan 1, aikin zai iya shiga cikin wannan shirin. Alamar zata bayyana azaman nau'in ciniki tare da BMX.
BMX da aka saka hannun jari za a daskare don ƙayyadadden lokaci. Duk da haka, masu zuba jari za su iya samun riba daga kudaden ma'amala daban-daban.
Duk wani aikin da ke sha'awar BitMart Mission X na iya cike bayanai anan: https://goo.gl/forms/pn3d84NPNlJYKCyL2
A ranar 21 ga Fabrairu, 2020, BitMart a hukumance ya ƙaddamar da aikin kasuwancin su na gaba. Daga cikin wasu abubuwa, suna ba da "swaps na dindindin" a kan dandamali. Musanya madawwama yana nufin wani nau'i na asali wanda yayi kama da kwantiragin na gaba na gargajiya kuma yana iya ba da babbar fa'ida. Ya bambanta da kwantiragin na gaba na al'ada ta fuskoki masu zuwa:
Ba shi da ranar bayarwa. Kwangiloli na dindindin ba su da lokutan ƙarewa, don haka baya sanya kowane iyaka akan tsawon lokacin riƙon matsayi.
Yana da kasuwar tabo a anga. Domin tabbatar da bin diddigin ƙimar farashi, kwangiloli na dindindin suna tabbatar da cewa farashinsu ya bi farashin kadarorin da ke ƙasa ta hanyar tsarin kuɗin kuɗi.
Yana da alamar farashi mai ma'ana. Kwangiloli na dindindin suna ɗaukar hanyoyin sa alama mai ma'ana. Ana yin hakan ne don gujewa tilastawa ruwa ruwa saboda rashin ruwa ko magudin kasuwa.
Yana da tsarin sarrafa atomatik (ADL). Kwangilar dindindin ta yi amfani da tsarin ADL maimakon hanyar musayar asusu. Wannan shi ne don a magance asarar da aka yi ta hanyar tilasta wa manyan mukamai.
A halin yanzu BitMart yana goyan bayan ciniki na gaba a cikin: BTC/USDT, ETH/USDT, EOS/USDT, BSV/USDT, LTC/USDT, ETC/USDT, da XRP/USDT. A halin yanzu musayar tana ba da kuɗin ciniki mai rangwame na wata ɗaya ta farko daga farawa, watau har zuwa ƙarshen Maris:
Kudaden ciniki a zahiri suna da matukar muhimmanci. Duk lokacin da kuka ba da oda, musayar yana cajin ku kuɗin ciniki. Kudin ciniki yawanci kashi ne na ƙimar odar ciniki. A wannan musayar, suna rarraba tsakanin masu ɗauka da masu yin . Masu ɗauka sune waɗanda suka “ɗaukar” odar data kasance daga littafin oda, yayin da masu yin “yin” odar da aka karɓa. Za mu iya misalta da ɗan gajeren misali:
Ingvar yana da oda a dandalin don siyan 1 BTC akan USD 10,000. Jeff yana da tsari mai dacewa amma yana son siyar da 1 BTC akan USD 11,000. Idan Bill ya zo tare, kuma ya sayar da 1 BTC ga Ingvar akan dalar Amurka 10,000, ya cire odar Ingvar daga littafin oda. Bill yana nan mai ɗaukar kaya kuma za a caje kuɗin da za a biya. Idan Bill a gefe guda zai bayar da siyar da 1 BTC akan dalar Amurka 10,500, da ya ba da oda akan littafin oda wanda bai dace da odar data kasance ba. Ta haka ne da ya kasance mai yin riba. Idan wani zai yarda ya sayi 1 BTC daga Bill akan dalar Amurka 10,500, to da an caje Bill kuɗin mai yin (yawanci kaɗan kaɗan da kuɗin mai ɗaukar nauyi) kuma mai saye da ya dace da an caje kuɗin ɗaukar hoto.
BitMart ba ya bambanta tsakanin masu ɗauka da masu yi. Madadin haka, suna cajin 0.25 ba tare da la'akari da wane ɓangaren cinikin da kuke ciki ba. Muna kiran wannan "kudade masu tsada". Hakanan ana rage kuɗaɗen ciniki dangane da girman ciniki da kuma hannun jarin alamar ta asali ta BitMart, BMX, kamar yadda aka tsara a teburin da ke ƙasa:
Mataki | BMX Holding | Yi amfani da cirewar BMX |
---|---|---|
LV1 | BMX ≥0 | Mai yi: 0.2500% Mai karɓa: 0.2500% |
LV2 | BMX ≥ 5000 | Mai yi: 0.2250% Mai karɓa: 0.2250% |
LV3 | BMX ≥ 100,000 | Mai yi: 0.2000% Mai karɓa: 0.2000% |
LV4 | BMX ≥ 250,000 | Mai yi: 0.1750% Mai karɓa: 0.1750% |
LV5 | BMX ≥ 500,000 | Mai yi: 0.1500% Mai karɓa: 0.1500% |
LV6 | BMX ≥ 1,500,000 | Mai yi: 0.1250% Mai karɓa: 0.1250% |
LV7 | BMX ≥ 2,500,000 | Mai yi: 0.1000% Mai karɓa: 0.1000% |
LV8 | BMX ≥ 5,000,000 | Mai yi: 0.0750% Mai karɓa: 0.0750% |
Wannan musayar yana cajin kuɗin cirewa wanda ya kai 0.0005 BTC lokacin da kuka cire BTC. Wannan kuɗin kuma ya yi ƙasa da matsakaicin masana'antu.
Don ƙarewa akan kuɗin, BitMart's yana da tayin gasa sosai dangane da kuɗin ciniki da kuɗin janyewa.
Yin rajista don BitMart abu ne mai sauƙi. Don ƙirƙirar asusunku, bi matakan da ke ƙasa:
Yana da mahimmanci a lura cewa BitMart Login yana buƙatar asusu don tabbatarwa. Duk sabbin asusu na iya cire kwatankwacin 2BTC kowace rana ba tare da tabbatar da asusunsu ba. Idan kuna buƙatar ƙarin, to, zaku iya tabbatar da asusunku ta hanyar loda kwafin ID ɗinku, Fasfo, ko Lasisin Tuki. Da zarar kun kammala wannan matakin, za ku sami damar yin amfani da cirewar 100BTC kowace rana.
✅ BitMart yana ba da damar Kasuwancin Spot, wanda shine mafi yawan nau'in ciniki akan musayar. A cikin wannan nau'in ciniki, dandamali yana zaɓar mafi girman kadarorin dijital blockchain.
✅ Masu amfani da BitMart kuma suna iya yin ciniki na gaba, ciniki na OTC, da ƙofar fiat a tasha ɗaya. Ana ba da ciniki na kwangila na gaba ta hanyar nau'ikan kadari ɗaya. Koyaya, akwai dandamalin sabis na tsaka-tsaki don hanyoyin kasuwanci na C2C da B2B don daidaikun mutane da kasuwanci, yana ba masu amfani damar kammala ma'amaloli waɗanda ke mamaye dandamali da yawa a cikin dannawa ɗaya.
✅ Hakanan dandamali yana ba da "swaps na dindindin", wanda ke nufin wani nau'in haɓakawa wanda yayi kama da kwangiloli na gaba na gargajiya kuma yana iya ba da babbar fa'ida. BitMart Staking wani nau'in ciniki ne. An sake shi a watan Fabrairu 2020 kuma shine tsarin riƙe kuɗi a cikin walat ɗin cryptocurrency don tallafawa ayyukan cibiyar sadarwar blockchain. Ana ba masu riƙon lada don ajiya kawai da riƙe tsabar kudi a kan dandamali, yayin da masu amfani za su karɓi lada ba tare da wani kuɗaɗen kuɗi ba. BHD, ALGO, DASH, ATOM & QTUM tara a halin yanzu ana ba da izini akan dandamali.
BitMart kuma za ta haɗu da manyan dandamali na kasuwanci a duk duniya, yana ba da damar yin ciniki mara iyaka, wanda zai ba masu amfani damar kammala ma'amaloli waɗanda ke mamaye dandamali da yawa a cikin dannawa ɗaya.
✅ A ranar 24 ga Janairu, 2020, BitMart ya fito da sabon samfurin kuɗi mai suna "BitMart Lending", samfurin kuɗi bisa kadarori na dijital. Kowane aikin yana da lokacin saka hannun jari da amfanin sa, kuma ya rage ga masu amfani gaba ɗaya su shiga cikin wannan jarin. Za a buɗe kadarorin da sha'awar kuma za a rarraba su cikin asusun BitMart masu amfani a ranar fansa.
✅ Hakanan musayar BitMart suna shirin faɗaɗa sabis ɗinsu ko samfuran samfuran don haɗawa da ciniki na OTC, kasuwancin da ba a san shi ba da kuma cinikin hanyar sadarwa gabaɗaya, wanda zai taimaka wa kasuwancin gargajiya su sami jarin dijital.
✅ Hakanan zaka iya yin amfani da dozin na tsabar kudi na PoS ta hanyar BitMart ba tare da biyan kowane kuɗi ga BitMart ba.
Siyan cryptos akan musayar crypto BitMart abu ne mai sauƙi. BitMart yanzu yana karɓar biyan kuɗin fiat tare da cryptocurrency, wanda ke nufin cewa, don fara amfani da musayar, kuna buƙatar aika wasu crypto zuwa musayar ta shafin ajiyar kuɗin su ko yin siye ta amfani da zaɓuɓɓukan fiat ɗin da ke akwai. Ana samun siyan VISA da MasterCard ta hanyar haɗin gwiwar kamfani tare da Kamfanin Fintech da mai ba da biyan kuɗi, Simplex.
Hakanan ana tallafawa canja wurin banki da waya, amma don BTC da ETH kawai, yayin da Mimos, Alipay, da UniPAY suna samuwa don USDT kawai. MoonPay, katin kiredit, da Apple Pay suna samuwa ne kawai don siyan BTC, ETH, BCH, LTC, EOS, da XRP, yayin da Paxful, WeChat, Alipay, PayPal, da siyan katin Gift suna samuwa don Bitcoin kawai.
Don yin ajiya, aika kowane tsabar kuɗi ko alamun da ke akwai don kasuwanci akan musayar, zaɓi kuɗin ku kuma danna maɓallin “Ajiye” don samar da adireshin da za a aika zuwa gare shi.
BitMart ya yi tsalle kan motar lamuni ta crypto don bayar da lamuni mai goyan bayan crypto da asusun ajiyar kuɗi mai girma don samun riba akan kadarorin dijital waɗanda suka shahara sosai kuma suna da fa'ida ga masu riƙe crypto. Bayar da lamuni na BitMart yana ba da kusan 40% ƙimar riba na shekara-shekara akan kadarorin dijital da kwanciyar hankali kamar USDC .
Shirin ba da lamuni da BitMart ya bayar yana ba da zaɓuɓɓukan lamuni da yawa da ake samu kamar 15, 30, 90, 180, da 365 kwanaki don kullewa da tara riba, ba tare da la’akari da yadda kasuwar cryptocurrency ke aiki ba.
Adadin riba na shekara-shekara na 35% akan mashahuran kadarori irin su Bitcoin, USDT, da Ethereum ya fi shaharar dandamalin lamuni na crypto kamar BlockFi da Celsius.
BitMart ya ƙaddamar da sabis na saka hannun jari don samun lada akan cryptocurrencies kamar DASH, QTUM, EUM, BHD, da ALGO. Kama da ba da rancen kadarori na dijital don karɓar fa'idodin riba mai girma, tara tsabar kudi kamar ALGO yana ba da kiyasin yawan amfanin ƙasa na 15% a kowace shekara. Yana da mahimmanci a lura cewa ana ƙididdige ladan rikodi na BitMart kowace rana kuma ana rarraba su kowane wata, don haka ƙimar da aka kiyasta na iya bambanta.
A matsayin musanyar matasa, BitMart har yanzu yana haɓaka kowace rana. Muna da cikakkiyar tushe don jira ƙarin abubuwan ban sha'awa da za a haifa a nan gaba daga BitMart.
☞ 12 Mafi kyawun musayar Crypto | Mafi kyawun Canjin Canjin Crypto
Na gode don karantawa!